Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Kutikisa Shinyanga leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Oct 5, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo leo kinatarajiwa kuzindua kampeni za udiwani wa Kata ya Mawaza.Mgombea wa CDM ni ndugu Anthony Peter Mhola.
    CDM ina nguvu kubwa hapa Shinyanga na haitarajiwi CCM kutoa upinzani wowote mkubwa.
    Mkutano unatarajiwa kuanza saa 8 mchana huu.
     
  2. B

    Ba'mdgo JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutaomba picha tafadhali kwa wale watakao kuwepo
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    shime shime wananchi msiache kujitokeza.....ponda kichwa nyoka aina ya CCM.....
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kabla ya huu uchaguzi hiyo kata ilikuwa inashikiliwa na chama gani?
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wabeja sana!
     
  6. Daudi Safari

    Daudi Safari Verified User

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    bila shaka mkuu OMUSILANGA atarusha picha za kutosha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Sina wasiwasi na watu wa Shinyanga kwa masuala ya siasa hasa CHADEMA ila wasiwasi wangu ni packing ya baiskeli zao
     
  8. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Mkuu weka mambo sawa! wanazindulia SHY mjini au kule kule Mwawaza?
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante kamanda kwa taarifa,niko ndani ya Matiko Trans natokea Mwanza, ninaelekea Lwenzera- Geita kupitia Kahama,karibu tunaingia Shinyanga tumefika Maganzo itanibidi nikatishe safari yangu ili niungane na makamanda pale kuwashikisha adabu hawa ma.ga.mba, then kesho nitaendelea na safari yangu alfajiri na mapema maana kule tuna uzinduzi kama huu hiyo kesho ambapo Wenje na Mawazo watagawa doz nene kwa ma.ga.mba
     
  10. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Suala la msingi ni hizo picha tuweze kuzipata wadau
     
  11. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sio baiskeli...shinyanga zinafahamika kama daladala
     
  12. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Heri aliyeifanya Chadema kuwa tumaini lake... Wala hakuwaelekea ombaomba na mafisadi wanaoruka kwenda ulaya na Marekani kutembeza bakuli na kuning'inia kwenye bembea...!
     
  13. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shinyanga siku nyingi imekuwa ni ngome ya CHADEMA ni wale wa kuchakachua matokeo ndiyo walileta huzuni shinyanga, sasa ni kanyanga twende!
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu, tunaomba updates!
     
Loading...