Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kutikisa kata ya Mpwapwa mjini leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lerai, Oct 9, 2012.

  1. l

    lerai Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni katika uzinduzi wa kampeni za udiwani kata ya mpwapwa mjini ni baada ya alie kua diwani wa kata hiyo kufaliki dunia mkutano huo wa uzinduzi utaanza saa za mchana saa tisa na kamanda BENSON KIGAILA atakua kuzindua kampeni

    niko katikati ya kata ya mpwapwa mjini katika moja ya makutano ya vijana na wazee wa kata ya mpwapwa mjini na kutana navijana wa mpwapwa na wazee wa mpwapwa waki nionyesha shauku ya kuwa sikiliza watu na viongozi wa chadema kwani wana niambia wame choka kuwa daraja la watu ku tajirika na wana sema wako tayari kuwa ngome ya chadema
     
  2. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Makamanda wamesubiliwa mpaka jana jioni walikuwa hawajafika, ni kwa sababu ni kama wanapuuzia kata hii wakati kuna kila dalili wataibuka kidedea . Kikubwa cha kuwapa ushindi ni uzembe wa chama cha CCM, DIWANI aliyefariki alikuwa msomi mwenye degree ya uzamii mambo ya mifugo wa sasa aliyeteuliwa mbali ya elimu yake haijulikani hajui kusoma wala kuandika na alikuwa ni mwizi tu wa magari wakati wa wabrazil (ECIZAR) wanajenga barabara ya Morogoro Dodoma, mwizi mwenzie Barnaba aliuwawa yeye akakimbilia kwao Njombe, ndo awe diwani eti, CCM wamewazarau sana wananchi wa Mpwapwa, kwa hiyo kitendo cha makamanda kuchelewa kufika kunamcheleweshea ushindi diwani mtalajiwa ndugu Mpina Baharia wa CHADEMA.
     
  3. l

    lerai Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makamanda jana walikua na kikao cha ndani ambacho ndicho kilicho kuja na majibu na taharifa izi za mkutano wa uzinduzi ambao kamanda BENSON KIGAILA Atakuwepo
     
  4. commited

    commited JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wadau hapo juu asanteni kwa taarifa, bila shaka cdm makamanda wa ngazi ya juu kabisa huwa wanapita hapa, tafadhali naomba msiyabeze haya yafanyieni kazi, kama mambo hapo yako hivyo mpwapwa tumeni makamanda wa kutosha, kama pesa ya chakula ni shida, semeni watu tupige harambee hata huku sumbawanga tuwatumie huko, tunachotaka sasa hivi ni popote ulipo uchaguzi cdm tuwepo, tupige kampeni za maana na tushinde, hatutaki stori jamani, wakati ndio huu sasa, hatuwezi kuacha supu kwa kukosa pilipili. Cdm go goooooo......mungu yu nasi.
     
  5. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri makamanda! mtatenda haki kama updates zitaendelea mkutano utakapo anza.
     
  6. l

    lerai Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nime weka kambi huku toka jumapili updates za mkutano zitakua live
     
  7. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,081
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ni wazi kwamba CDM inapanuka kwa kasi ya ajabu. Ni tumaini langu kwamba viongozi wakuu wa CDM wanapanua safu za uongozi kitaifa na kimikoa kwa kasi itakayokidhi hali halisi.

    Ni muhimu sana kuimarisha uongozi mikoani sasa kwani wananchi wengi wanategemea CDM ndio iongoze shughuli zao za kisiasa kwa sasa. Makao makuu hayataweza kuongoza kila kitu.
     
  8. commited

    commited JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu lerai pamoja sana,mungu akupe nguvu
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru sana Kamanda kwa taarifa hii nzuri sana.
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu lerai pamoja sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tunasubiri taarifa ya kitakachojiri,tunawatakia mkutano mwema na uwe wa mafanikio.
     
  12. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba kampeni za kiustaarabu, ingawa ccm wanaweza leta vurugu bila sababu!
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hatuachi supu kisa hakuna pilipili.
    hongera uliyeongeza misemo yangu.
    cdm pigeni kazi.
     
  14. l

    lerai Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu niko katikati ya vijana wa mpwapwa wana niambia wenyewe wako kwaajili ya kulinda amani na wame choka kutumika kama madaraja na wana niambia ili ni jimbo la naibu waziri wa viwanda na biashara wana taka wamuekee paka ambae wana sema ndie kijana wachadema!
     
  15. Jaji

    Jaji Senior Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja sana.
     
  16. 1

    19don JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mpwapwa, mji ulio kichochoroni mwa mkoa wa dodoma , mji uliosahaulika toka enzi ya uhuru, mji usio na maendeleo toka enzi ya tanu, mji ulio anza kungaa miaka ya 80s baada ya kufunguliwa chuo cha afya, chuo cha mifugo, chuo cha ualimu, kambi ya jkt , mji uliopitiwa na wabunge wengi( wengine ni marehu kwa sasa rip) eg MTAKI. SENYAGWA, LUBELEJE, etc ambao kama ni kitu cha maana basi walileta ni gereza lilipo ILOLO hongera kwa mh LUBELEJE nadhani alipigania hili ili kuienze kazi yake ya UHAKIMU wa mahakama ya mwanzo ya mpwapwa, mji ambao waheshimiwa hawa wamejenga nyumba nyumba zao eneo lilikuwa wazi mbele ya ofc ya mkuu wa wilaya na pembeni ya eneo walipo jenga ccm jengo kubwa linalo kaliwa na panya tu, mpwapwa mji ulio kuwa na wazee maarufu ambao waliogopwa na kila mtawala aliye ingia mpwapwa wengi wao sasa kama sio wote ni marehemu (rip wazee wangu), mpwapwa ya mtejeta,chazunghwa, kikombo,vinghawe,mazae,ilolo shule ambazo zimechoka zaidi ya maelezo ya kuchoka kwenyewe, mpwapwa ya kijiweni pale juu stendi ya zamani, mpwapwa iliyochorwa kila nyumba rangi za ajabu ajabu na maandishi meengi ya kunadi kampuni za ununuzi wa madini yaliyo pita kama tsunami na kuwaacha vijana na hadithi za kufikilika kuwa ipo siku madini yatarudi, (kama yalisafili)

    MAKAMANDA TWENDENI TUKACHUKUA MJI HUU ILI UPATE MABADILIKO YA KWELI M4C DAIMA
     
  17. B

    Baba Hellen JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    du MUNGU yupamoja nanyi had kieleweke
     
  18. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Suala la Fund ni tatizo kubwa, Chadema tungetamani kufanya makubwa ila pesa ni tatizo kubwa, na ndiyo maana tunakuomba wewe mwanachama ujue kuwa hii vita ni yako na siyo Makao makuu ya CDM.

    Tupigane makamanda popote tulipo, tusisukumwe na makao makuu,, ikiwezekana jengeni hata ofisi za chadema huko mliko.
     
  19. piper

    piper JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Go CDM go
     
Loading...