Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kusimamisha shughuli kwa ajili ya sensa huku Fiesta Mwanza kuendeleza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Escobar, Sep 3, 2012.

  1. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Honestly am worried, we are not safe at all! Kwa matukio haya na tusiyoyajua, polisi sio usalama wa raia kabisa.

    Haiwezekani nchi moja iwe inaendeshwa kiushabiki shabiki usio na tija. Imekuwaje Mwanza waruhusiwe kukusanyika wakati sensa ikiendelea lakini Iringa waonekane wanavunja sheria?

    Tumwogopeni Mungu, hapa kuna watu wanachuma dhambi huku wakijua wazi kuwa damu ya mtu huwa haipiti bure, mnajibambika laana zisizokuwa za lazima ambazo kama si ninyi basi zitawatesa wazao wa damu yenu hata kama niwajukuu ama vitukuu vyenu!

    Leo mtasifiwa na waovu walioko nyuma yenu ila ipo siku nawaambieni dhamira zenu zitawasuta mtakuwa mnayakumbuka maovu haya na mtalia wenyewe.

    Kila la kheri majemedari
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Sio Mwanza tu, hata Musoma pia wamefanya Juzi tena Polisi wakilinda bila wasiwasi. Tanga wamefanya last weekend.

    Inawezekana wanaohesabiwa ni wale wanaohudhuria mikutano ya Chadema tu, wanaohudhuria Fiesta hawahesabiwi kwa mujibu wa Polisi Tanzania
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Sensa ni ya Iringa tu, Mwanza walishahesabiwa wote?
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,167
    Trophy Points: 280
    Aiseee hii ni haibu sana kwa police yani wanatumika vibaya na wana siasa! Yani watu wanacheza disco kwa hiyo sensa haiwahusu? Kweli hii ni haibu sana! Kweli wana mkakati wa kuimaliza cdm bila shaka na kamwe wata endelea kushindwa!
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Labda utawala wa majimbo tayari umeshakuwa - implemented kuwa Iringa ni jimbo lililokuwa na sheria tofauti na majimbo mengine (Just guessing). Hii nchi inateswa na tatizo la watu
    (a) kulewa madaraka
    (b) Kukosa elimu
    (c) Kukosa uzalendo
    (d) Ubinafsi
    (e) Unyang'au wa kutaka kuonekana wanajua kufanya kazi bila kuwa na ufanisi wowote katika kuwasaidia raia
    (f)...
    .
    .
    .
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    ni upuuzi tu wa watanzania, wala hatuna haja ya kulaumu sana polisi, 90% yao wanatii tu amri, hata ikitokea siku wakiambiwa wasuse kuua watasusa

    tatizo ni sisi watanzania, tusilaumu polisi, wanajeshi wala mumiani........... hatma ya maisha yetu ni yetu, ila tunagawa sana
     
  7. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakuna cha fiesta wala nini bali umalaya mtupu ambao CCM inapenda kuuendekeza ili vijana wasijitambue washikilie kuvaa mitepeso kama ******* wasijue kuwa wana wajibu wa kupambana na mfumo huu mchafu.

    Laiti al shabaab wangewavamia hawa mafiesta na kuwalilpua. Maana inatia kinyaa sasa. Umalaya kweupe. Mnaharibu taifa letu kwa upuuzi wenu wa kuwafanya watu wawe wajinga wasioweza kuwawajibisha kama ilivyotokea huko maghreb. Tunajenga taifa la vyangu kama Wema na Diamond!
     
  8. N

    Nguto JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,965
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Ni kweli Escobar!

    Kila anayeua lazima ajue anjiletea laana kwake na uzao wake wote mpaka vitukuu. Damu ya mtuasiye na hatia haipotei bure!! Kwanza sensa mbona imeisha yaliyobaki ni masalia tu! Sensa imefanikiwa kwa asilimi 95 hivy waliobaki ni wachache tu. Isitoshe sio lazima wote muwepo nyumbani. Mmoja mwenye taarifa za watu wote waliolala humo ndani anatosha. Sasa hii kusema walikatazwa kwa sababu sensa inaendelea mie inanichanganya.

    OK tu-assume waliwakataza na CDM hawakusikia kwanini walimtarget mwandishi na si wafuasi au viongozi wa CDM? Na vifo vyote vilivyotoke na jeshi la polisi wana target raia wa kawaida tena wasio wanachama wa CDM. Hii inashangaza kidogo!!!

    Polisi wakoje hawa? Nani anawatuma kuua raia wasio na hatia?? Kama mmeambiwa muwathibiti CDM haimanishi muue raia wasio na hatia. Sidhani kama mna order ya kuua. Kuthibiti labda mnayo.

    KUUA NO hamjaambiwa. Damu hizi polisi mtazilipia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Zoezi limefanikiwa kwa asilimia 95.....bado asilimia 5 tu


    Hiyo asilimia 5 ya wasiohesabiwa wapo Iringa peke ake
     
  10. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Pia uchaguzi wa wajumbe wa uvccm na nec sawa,chadema hakuna.madai yao wana hatimiliki ya hii nchi
     
  11. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbinu ya polisi kizidi kuidhohofisha ccm na serikali yake
     
  12. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Swali zuri sana. 'Nchi ya double standard'. Sijui viongozi wetu (aah watawala) wanadhani hatujui kuchambua mambo!
    Si bora hata wangetumia hii mikusanyiko kama compliment ya sensa hasa kwenye suala la uhamasishaji kama ilivyotokea morogoro.
    Rip DM
     
  13. K

    Kilian Senior Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2009
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chagonja anaongea utafikiri hajasoma. CCM wanatakiwa wajue kuwa watanzania wameshaamka sio wale wakuamini kila kitu. Mikutano ya CCM na fiesta haviathiri sensa? hii kweli inaingia akilini? Twendeni tutafika tu.
     
  14. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    1). Fiesta Mwanza 2/9/2012
    2). Mkutano wa Mbunge ulifanyika huko Mwanza 2/9/2012
    3). Ufunguzi wa kampeni jimbo la Bububu huko Zanzibar 2/9/2012
    4). Uchaguzi wa UVCCM Dar 2/9/2012
    Then kwanini CHADEMA walizuiwa kufungua matawi yao huko Iringa 2/9/2012?
     
  15. J

    JEMBE TARIME Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu mi nashangazwa sana na jinsi mambo yanavyoenda hivi sasa. Chaguzi za ccm zinaendelea maeneo mbalimbali ya nchi lakini Chadema baada ya kuzuiwa kufanya mikutano wameamua kufungua matawi tu. Lakini tunaambiwa kuna sensa sensa ndo mduduwasha gan?
     
  16. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Wee unaliona hili leo? mimi nilitambua rasm Polisi kwamba wanatumika siku walipokataza mikusanyiko kwa kisingizio cha uwepo wa Alshbab lakini the same day Kulikuwa kuna mechi kubwa uwanja wa Taifa iliyo involve mkusanyiko mkubwa sana, na siku nyingine waliwazuia Chadema wasifanye Mkutano kwa kisingizio cha kutokuwa na Polisi wa kutosha as if Chadema wanawajibika kuajiri Polisi, lakini cha ajabu walisema hawana Polisi wa kutosha lakini Chadema walipotofautiana nao na kufanya mkutano wao kama kawaida Eneo la tukio walikuja Polisi wa kutosha na kuhatarisha maisha ya wananchi.
     
  17. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wakati huohuo mikutano ya kutoa maoni ya katiba mpya inaendelea kama kawa tangu zoezi la sensa lianze.
     
  18. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani fiesta inaanza muda gani? Na maandamano yanaanza muda gani?
     
  19. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huko BUBUBU-Zanzibar jana ndio ilikuwa siku ya uzinduzi wa kampeni. Hapa Iringa, jana nimeyaona maroli yakipishana yamebeba makada ya ccm na huwa wanafanya mikutano kabisa. HAYA MAUAJI NA FUJO KTK MIKUTANO YA CHADEMA IMEPANGWA, NI MAKUSUDI KABISA!
     
  20. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa CCM ni wendawazimu maana nahisi hata ubongo/Uwezo wa kufikiri umefikia tamati maana kama huku mwanza wiki nzima wanasomba tu wanachama wao kwenye magari kwenda kuwapa kura ila Chama cha watanzania wakitaka mkutano kuna sensa afu CDM hawachukui wananchi kutoka maeneo ya mbali ni karibu tu na maeneo wanapoishi ila sema wanajaa coz wananchi wanaitikia wengi ndo wanaona kama watu wanasafirishwa kama CCM wakiwa wanafanya magu watasomba kutokea Geita sengerema na maeneo mengine ya mbali ili wajaze.
     
Loading...