Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kushinda Endasak

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muonamambo, Sep 9, 2011.

  1. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mgombea udiwani katika kata ya Endasak wilaya hanang bwana Hasimu kamunga aka Muna apewa nafasi kubwa ya kushinda. Mgombea huyo ambaye alikuwa diwani wa eneo kwa tiket ya CCM sasa amehamia CHADEMA na anagombea tena Udiwani.

    Mgombea huyo aliyetuhuimiwa kumpigia kampeni mgombea wa Chadema ana nafasi kubwa yua ushindi hasa kwa kuwa anakubalika kwa pande zote mbil.

    Nipo hapa endasak kwa muda na naona msafara wa kubwa unaomsindikiza mgombea huyu kwenda kuchukua fomu.

    Naona pia Mh Mary Nagu akihaha kunusuru kiti hicho. Lakini duru la siasa linasema anatwanga maji kwnye kuni.
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    VIVAAA Chadema
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Magamba mwaka huu lazima yakiri kwamba wananchi wameshayachoka kila mahali.
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hakuna jambo nzuri kama mtu kukubalika kwa wananchi kuliko chama. Mzee Qamunga alikuwa chaguo la wananchi wa kata ya Endasak. CCM walidhani alichaguliwa kwa ajili ya chama na yale meno meupe ya Mkulu. Hongera sana Qamunga kwa kuchagua CHADEMA hujakosea. Ushindi wa CHADEMA kwa Endasak uko wazi. Huyo mama mwacheni ahangaike, maamuzi ni ya wananchi hawezi kushindana na nguvu ya umma.
     
  5. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Naona mgombea wa CCM anapita na gari ndogo kinyonge kabisa bila shamrashamra kama anaenda kwenye msiba.
    Viongozi wake wakubwa chini ya mama Nagu wanpanga kukutana jioni kuona wafanyaje kwani mgombea wao anaonekana kukosa mvuto.

    Kuna tetesi wanataka kuwaleta wageni toka Dareda na katesh kuja kupiga kura hapa Endasak kwa kutumia shahada zitakazoibiwa na wapiga kura.

    Wenyeji wanasema hilo haliwezekani kwani wanafahamiana na watalinda kura mwanzo Mwisho
     
  6. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />

    Wakati bw Muna anarudisha kadi ya CCM na kuhamia Chadema alikomba wanachama 78 ambao wote warirudisha Kadi siku hiyo.

    Rose kamili anaongoza msafara wa Chadema mambo moto moto hapa.

    Kweli Chadema kiboko
     
  7. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Napajua endasak..Ni baada ya Masakta nadhani.........Fanye kweli maana Mageuzi ni lazima..... Dareda Kati ni CCM na mi MAMA YANGU.... nampenda na namheshimu sana ..ila Chama amekwanga....
     
  8. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />

    Huu umati ni noma bahati mbaya natumia simu ya mkononi nashindwa ku upload nimepiga picha nitawaletea baadaye nikifika Arusha mjini
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    mawe nyene.mwaka huu magamba watajibeba.mia
     
  10. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Msafara una vijana karibu 50 wakiwa na pikipiki zenye bendela za chadema magari na umati mkubwa wa watu
     
  11. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,348
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Wakuu turushieni picha tujionee na sisi.
     
  12. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu punguzeni maneno wekeni picha then mbwabwaje,sawa?tunasubiri.
     
  13. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Werawera chadema ikiwezekana tuwe na by election ya presidaa aone anvyogaragazwa
     
  14. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />

    Wandugu nilitamani niwape picha lakini natumia simu na siwezi ku upload picha nilizopiga.

    Huku CCM wamemsindika mgombea wao na magari matatu huku wakiwa wanyonge na wanawalaumu Chadema kwa kuja na Mamluku toka Dareda na Katesh ili kujaza umati wa kumsindikiza mgombea wao.

    Swali ni nani mwenye Tabia ya kubeba watu kuja kujaza umati CCM au Chadema?
     
  15. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Magwanda siku hizi wana tabia ya kukodi mamluki, si unajua tena vijana wengi hawana ajira kwahiyo wanatumia hiyo nafasi kuwadanganya kwa kete za ndumu ili wajaze umati.
     
  16. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,713
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapo Endasak inatakiwa CHADEMA ijitahidi ili kunyakua Kiti cha Udiwani katika Kata ya Waziri Mkuu Mstaafu Fredrick Sumaye na Waziri Mary Nagu.

    Ndiyo ijulikane kwamba wananchi wameichoka CCMagamba.
     
  17. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers,
    For your information,
    Endasak ndiyo kata aliyozaliwa Mary Nagu an ndiyo kwao,
    Ipo kati ya Katesh na Dareda ukiwa unelekea Babati mjini.

    Ni sehemu tata sana kwa C-C-M acha wapigwe chini.

    Peoples........................Power
     
  18. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />

    CCM wafanya kituko mafuta ya kugawa kwa waendesha pikipiki yamefika sasa na wanagawa lita 5 kwa pikipiki na lita 10 kwa wenye magari. Sharti ni kuungana na msafara wa CCM .

    Watu wanachukuwa mafuta na kupewa bendela kisha wanakimbia msafara na kurudisha bendela zao za Chadema.

    Kweli Endasak kumekucha.

    Bahati mbaya natakiwa kwenda kateshi muda si mrefu ningewaletea habari zaidi.
     
  19. T

    Tata JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Huyu sio gamba kweli? CHADEMA waangalie wasije wakawa wanavaa magamba/mashibuda yanayovuliwa na CCM.
     
  20. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kama Shibuda hana shida ya Chama chochote!
     
Loading...