Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kusambaratika ndani ya mwaka mmoja ujao - Wassira

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, May 20, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Waziri wa nchi ofisi ya Rais Mahusiano Stephen Wassira amesema chama cha Demokrasia na Maendeleo-CDM kitakumbwa na mgogoro mkubwa ndani ya kipindi kifupi kijacho.

    Wassira amesema mgogoro huo ndio utakaopelekea kusambaratika vibaya chama hicho na kubaki historia hapa nchini.

    Amesema mgogoro huo utahusiana na Uongozi na kuwaomba wananchi wavumilie kidogo ili washuhudie anachokisema.

    Wassira amesema CDM ni chama cha hovyo na cha ajabu kilichojaa ubinafsi wa hali ya juu.

    Amesema CDM kimekuwa kikipinga kila kinachofanywa na serikali ya CCM na kwao CDM hakuna zuri la CCM tangu uhuru wa Taifa hili.

    Source: Majira Jumapili.
    ------------------------------------------------------------------------
    UPDATES:
    ---------------
    Wassira pia alimshambulia vikali Muasisi wa CDM Edwin Mtei kwamba aliianzisha CDM kama kampuni ya kifamilia na kwamba hata sasa CDM ni NGO ya Edwin Mtei.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hawa ndio mawaziri wetu wa serikali wanaolipwa kwa kodi za watanzania wote
     
  3. s

    slufay JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama Shibuda atakuwa Mwenyekiti inawezekana,,, labda ZZk na Shibuda wamempa jinsi ya kuisambaratisha,,, huenda ni kweli, kwetu Bad news its good News.
     
  4. S

    STIDE JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hivi yule waziri wa maliasili na utalii hajaanza kazi rasmi!!? Mbona harudishi wanyama waliotoroshwa mbugani na kupelekwa ikulu eti wazungu wasipate tabu ya kwenda maporini!!?
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kumbe huyu bwana ndie mrithi wa mikoba ya Sheikh Yahaya?
     
  6. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hyo kweli mimi nitafanya maandamano peke yangu kutokea kibaha mpaka posta nikiwa uchi
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahaaaa........eti eeenh
     
  8. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shibe bwana! Yaani upeo wake wa kifikiri umeishia hapo, kazi kwelikweli
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Zee la Gombe halina jipya likisinzia likishtuka linabwabwaja bila kujua kabla ya kulala nini alikuwa akifanya, hahahahaahhhahaah Zama za kushika hatamu ndo hizo zinamong'onyoka watawala wanaona tonge linadondoka so wanaweweseka na kila aiuna ya kauli
     
  10. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Eti Wasira huwa analala vipi na mkewe tumbo lake huliweka wapi?kwani anawatoto je kawapataje?
     
  11. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...atangoja sana mpaka mauti yamkute...
     
  12. Imany John

    Imany John Verified User

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    kama mungu akipanga iwe ivo naamini itajukuwa,lakini kama ni Wasira wala sina wasiwasi,mana ataweza asife mpaka aone raisi wa chama pinzani kutoka cdm.

    Pili kama angekuwa mzazi wangu ningemkataa kwa sababu baba muongo na mpika fitina si baba,vitabu vinatueleza mtu kama wasira ni sawasawa na mtu anayekula nyama ya mtu.
     
  13. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wamepandikiza magugu siyo, ni wazi kuwa hawatafanikiwa maombi ya watanzania. Mabadiliko ni lazima.
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nadhani ndiyo wamemtuma Shibuda afanye mambo anayofanya
     
  15. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #15
    May 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Huenda alishatega timing bomb huko CDM na anaona linakaribia kulipuka! Haya mambo ya siasa magumu kweli. Watu hatukuamini kama NCCR ingesamabaratika na kubaki historia. Nikikumbuka NCCR ya 1993 ikaja ile ya Mrema ya 1995 na kisha ukaja ule msambaratiko wa Tanga naogopa. Nikikumbuka akina Marando, Selasini na Komu kuwa walikuwepo Tanga siwezi kusema kitu hadi tufike 2015 na kuipita CDM ikiwa salama.
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Naona kaibuka toka usingizini haaaaah!!!!
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naona CCM wanapata nguvu mpya ya kuongea baada ya counseling waliyopewa na Shibuda!
     
  18. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    sura na akili yake havitofautiani...kama kuna watoto wanamwita baba kazi wanayo......
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu Kimbunga sasa ujinga wake anaropoka kabla.Ni kweli ndiyo wanamtumia Shibuda lakini nakuhakikishia watachemsha.Shibuda anawafuasi gani CDM? Huyu Wasira na Shibuda hawana tofauti na mizimu.
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nadhani wamekosea sana kumtumia Shibuda kwa wakati huu.Wangekuwa wajanja wangemwambia Shibuda azushe vurugu kipindi cha kukaribia uchaguzi mkuu.
     
Loading...