Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kupoteza mashabiki na wanachama ikiwa watamruhusu Sumaye kujiunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpigauzi, Oct 6, 2012.

  1. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu habari za weekend. Wiki hii magazeti mengi yameandika habari za Sumaye kuteta na CDM kuhusu mipango yake ya kuangalia kujiunga na CDM. Ikumbukwe Sumaye ndiye waziri mkuu ambaye wakati wa utawala wa awamu ya tatu alisimamia ubinafsishaji wa mali za umma. Na katika hilo mali nyingi alijiuzia ikiwemo MT MERU HOTEL ya Arusha.

    Inashangaza sana leo hii huyu ambaye ni fisadi anawesema wenzake kuwa ni mafisadi. Hivi yeye na Lowasa nani ni msafi. Asitake kuwadanganya watanzania kuwa anapigania haki zao wakati alishindwa akiwa waziri mkuu.

    Tahadhari tu, iwapo CDM watampokea huyu jamaa, basi wajue ndoto yao ya kuongoza nchi ndiyo mwisho, kwani watu wengi watakimbia na kuona nacho ni chama cha mafisadi.

    CDM inatakiwa ijifunze kwa Shibuda, watu wanaojiunga nacho ili wapate uongozi kamwe hawatasaidia Chama zaidi ya kukivuruga kwa uchu wa madaraka.
     
  2. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mr.Sumaye siyo kama Mr.shibuda, pia CDM ni chama kikubwa na chenye utashi mkubwa, CDM imeweka mbele kanuni na taratibu na siyo maslahi binafsi ya mtu.
     
  3. i

    iseesa JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TAFAKURI: Siyo kweli kuwa watapoteza ila watapata sana kama atajiunga kama mwanachama wao. ILA kama watamchukua kama mgombea U-rais watapoteza sana. Hata kwa Shibuda hawakupoteza ila walipata kwa kuongeza namba ya viti mbungeni, ruzuku na idadi iliyowatosha kuwa kambi rasmi ya upinzani Mbungeni. Nafasi yake ndani ya chama hana madhara
     
  4. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ngoja 2subiri maamuzi ya dr slaaa
     
  5. h

    holypotato Senior Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kujiunga na chama tuu sio tatizo, ila kwenye uongozi hana jipya atavuruga atmosphere.... Ikumbukwe enzi zake ilifikia kuitwa zero kwa sababu za kupwaya kwake kwenye uongozi!! leo hii ana lipi jipya la kumfanya aonekane wa maana????
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    CDM wako makini katika kila jambo wanalolitaka na kuamua kulifanya. So wala usiwe na wasiwasi!!!!!
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    sidhani kama imekaa vizuri Sumaye kujiunga Chadema,ni sawa na kumchukua Chenge au Mafisadi wengine ndani ya ccm wajiunge Chadema,Sumaye na shemeji yake Mkapa walifanya ufisadi mkubwa sana na ccm wanalijua hilo,uongozi wa Chadema ufikirie mara mbili kabla hawajamchukua huyu jamaa,anaweza kusaidia kuimarisha chama au kukivunjilia mbali
     
  8. m

    moa New Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ye sumaye yamemshinda ya ccm ya chadema atayaweza? zitto urais wako 2015
     
  9. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakika mkuu umenena. Huyu jamaa anang'ang'ania uongozi wakati hawezi. Hivi kama waziri mkuu mstaafu anataka nini tena. Maana analipwa kila kitu
     
  10. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani mkuu sioni buton ya like, ngoja niitafute nikugongee
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Subirini muone kitakachojiri kuliko kuanza kusema vitu ambavyo bado havipo,Sumaye ni mtu mdogo sana katika safu ya CDM na hata kama ataingia CDM atakuwa kama Mabere Marando.pro Safari,Arcado Ntagazwa na wengine walioamua kuingia CDM.
     
  12. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni bora kukosa hiyo ruzuku kuliko mparaganyiko aliouleta. Hapa tusiangalie vitu vidogo kama hivi. Ni watu kama hawa unapowafukuza athari zake kwa chama zinakuwa kubwa. Angalia ya madiwani wa Ars na Mza
     
  13. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao wote walikuwa ni wasafi kwa kiasi fulani tofauti na huyu fisadi. Yaani unataka kuniambia hata Lowasa na Chenge wakishindwa CCM wapolkelewe CDM. Mkuu hapa bado hujanikuna
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sio suala la kukukuna bali kama wataingia CDM hakuna atakayepata cheo na watakuwa ni wanachama wa kawaida tu kama walivyo hao niliowataja.
    Kuna wakati inabidi ukae na shetani ili uweze kujua anafanyaje ushetani wake hivyo kuwaogopa Lowassa na mafisadi wengine si hoja wanaweza kuja CDM na unawafungulia mashitaka wakiwa ndani maana watakuwa wamekwishasema ukweli na tutakuwa na ushahidi juu yao.
    Ni heri kuishi na shetani unayemjua kuliko kuishi na malaika usiyemjua(kumbuka shetani alitokana na malaika)
     
  15. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tutamtumia Sumaye kisiasa kuidhoofisha CCM, anajua siri nyingi kwanini tusimtumie, hatapata uongozi wowote ila tutampa jukwaa la kuichafua CCM! Hizo ndo siasa! Wanachadema tuache hofu!
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kwanza akijiunga na CDM hata kugombea ubunge mbona kazi maana nadhani jimboni kwake kuna Rose Kamili ambaye alikuwa mgombea ubunge,labda agombee udiwani
     
  17. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini viongozi wa ccm washindwe uchaguzi kwanza, ndio wakimbilie CDM? Je wangeshinda wangeijua CDM? Kama atapokelewa kama mwanachama , that is good! akae akomazwe na sera za kimapinduzi kwanza.Kimtazama haijulikani kama baadae cdm ikikamata dola ,nae atakuja kuwalinda wapora mali wenzie kina mkapa na genge lake.BE CAREFUL
     
  18. y

    yaya JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu, yawezekana hoja yako ina mantiki, lakini ninaamini hata ndani ya CDM mafisadi wamo pia japo yawezekana siyo viongozi.
    Iwapo huyo Mhe. atataka kujiunga kama mwanachama mwingine yeyote wa kawaida na si kwa sharti la kupewa uongozi au kuruhusiwa kugombea urais, mimi binafsi sioni tatizo. Aruhusiwe kujiunga.

    Binafsi ninalichukulia hilo kama kuongoka baada ya kubaini madhambi yake. Ninaimani hata hao wanaoitwa kwa sasa mafisadi wapo baadhi watajirudi na kuomba kujiunga na CDM baada na hata kabla ya 2015. Subiri utaona.
     
  19. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama Ccm haikupoteZa wanachama alipojiunga Tabwe hizza ,sasa iweje kupokea mtu Mwenye akiili timamu ?
     
  20. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hatutaki waganga njaa ndani ya CHADEMA so far tunao waganga njaa watatu zitto,shibuda na rose kamili.
     
Loading...