Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kupiga mbizi maandamano ya Kigamboni kesho?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ground Zero, Jan 5, 2012.

  1. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kwamba cdm inapanga maandamano kesho kupinga ongezeko kubwa ya nauli ya kivuko. Je kwa kuwa wanapinga nauli mpya, itawabidi wapige mbizi au watatii amri ya magufuli ya kulipa nauli mpya?na wakilipa si watakuwa wameunga mkono?tujadili

    GZ
     
  2. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tujadili nini? tetesi kutoka kwako?
     
  3. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama maandamano yakifanyika, watavukaje wakati wanapinga nauli?
     
  4. K

    KIROJO Senior Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndoto zako za kufungwa jana Newcastle ndo zinakuleta hapa kwa gear hiyo?
     
  5. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    bandugu, tuache ushabiki, katika vitu vyoooote kila kukicha vinapanda nyie mlichokiona tu ni ongezeko la sh. mia, ile miposho mbona kimya, mafuta pia kimya, gharama za umeme pia kimya wakati hizi ndo zinawagusa watanzania wengi,
     
  6. F

    Fahari omarsaid Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Machogo wanajua kuogelea.
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    magu.full celeb of the week
     
  8. N

    Njingo Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utakubali kiaina utakubali kiaina.magufuri anawapenda sana wakazi wa kigambonino.ameshauri kupiga mbizi imekua nongwa mbona juzi bonde la jangwani watu wamepigambizi.alafu kupiga mbizi bigdill anaweza kupatikana bingwa wa kuogelea akatuwakilisha olimpiki..mr pombe bwana good idea.
     
  9. kasingo

    kasingo Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kuna ukweli uliojificha wananchi wa kigamboni hawapingi kulipa sh 200 ila wanachopinga ni ongezeko la nauli kwa wenye maguta kutoka sh200 hadi sh 1800 hii itasababisha gharama za maisha kupanda sababu wafanyabiashara wengi utumia usafiri huo kubeba bidhaa kutoka mjini na kama unavyojua hizo gharama atabeba mtumiaji wa bidhaa
     
  10. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana pia ni kufikisha ujumbe kuwa kigamboni ni mji mpya kwa hiyo wasiweza kumudu gharama za maisha wahame wenyewe kuipunguzia serikali gharama za kuhamisha watu mradi utakapo anza.
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kesho kwenye maandamano hayo kutakuwa na Masomo bure ya kupiga mbizi??
     
  12. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jambo la kwanza CDM hawana mpango wa kuandamana. Inaonesha kuwa mtu akitaka thread yake ishike kasi basi lzm ajumuishe CDM au Dr.Slaa (Daktari wa ukweli, sio a.k.a za kupewa na mashemeji).

    La pili ni kuwa hiyo sh mia mbili ni moja tu ya kichefuchefu cha mamlaka zinazotuongoza. Guta na pikipiki ndio mzozo wa kigamboni kwani ndio vifaa vinavyoendesha uchumi mdogo wa huko. Kulitoza guta 1800 ni kupandisha bei ya nyanya, viazi, kitunguu, bamia n.k ambavyo wote twajua vinafika huko kwa maguta.

    Na baya zaidi ni kuwa, si kweli kuwa 100 haikutosha kuendesha kivuko bali tatizo ni kuwa fedha zinaishia mifukoni kwa watumishi.

    STENDI YA MKOA:
    Kuingia pale tu kumsindikiza ndugu yako unatoa 200. Kiukweli sijui ni ya nini kwani huko ndani hata choo ni cha kulipia. Napo kama feri, mapato ni mengi lkn yanaishia mifukoni mwa watu na hata hayo yanayokusanyika sijui yanafanya shughuli gani za uboreshaji manake kila sehemu kumebanduka.

    Badala ya kuandamana kupinga mambo ya maana, kwa nini tusiandamanage kupinga haya ya wizi?! Au tunadhania ni fedha chache kwa kuwa ni 200' 200?
     
Loading...