Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kupata ushindi kirahisi Tumtumie Dr. Slaa kwenye kampain ana mvuto wa tofauti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasimba G, Mar 19, 2012.

  1. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Dr. W.p. Slaa ana mvuto wa kipekee, ninaomba CHADEMA tumpangie mikutano sehemu zote ambazo tumesimamisha wagombea, mwaka wa uchaguzi nakumbuka nilikuwa Tukuyu, Mbeya watu walikuwa wanamsubiri Slaa lakini bahati mbaya kutokana na mizengwe hakufuka, yaani Wananchi walitaka wamuone tuu harafu apate kura zoote.

    CHADEMA mna mtaji sijui kama mnalifahamu hilo viongozi wetu, nawaomba katika kata ya kiwira, Tukuyu hebu tumieni huo mtaji, akitua pale tuu mnayo hiyo kata, nawahakikishieni kwa asilimia zoote mtachukua hiyo kata.

    Siyo kuwa sithamini mchango wa viongozi wengine, ila kila mtu ana mvuto wa tofauti.

    Nawasilisha
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Zaidi ya Vicent Nyerere? au Nyerere kisha maliza kazi yake ya kutukana sasa kinafuata kipindi cha kumwaga sera.
     
  3. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Presdential material
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Slaa ameshafunika jana Arumeru kule..
     
  5. T

    Tata JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,235
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Thatha alichotukana Vincent ni nini hasa?
     
  6. R

    Real Masai Senior Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we matusi unayajua.Magamba washakutuma ehhhhhhh..poleeeeeeee..Ila huo ndio ukweli Slaa ana mvuto wa kipekee kwa watz........
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    na kweli. hata kule uzini alisaidia sana chadema kupata 2% ya kura zote.
     
  8. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndo nini hapo kwenye red?
     
  9. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hilo jimbo la KUZINI linamfaa Adam Malima atapata 99.99% ya kura zote!
     
Loading...