Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kupata ofisi mpya ya Makao Makuu-Mwenge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Apr 5, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mfanyabiashara maarufu nchini, Mustafa Sabodo, amesema anafanya mazungumzo na wataalamu wake kuangalia uwezekano wa kuipatia CHADEMA jengo lake la kumbukumbu ya Mwalimu Nyerere, liliko eneo la Mwenge (ITV), Dar es Salaam ili wafanye ofisi ya kisasa.

    Akimshukuru mfanyabiashara huyo kwa msaada wa jengo hilo na kiwanja, Katibu Mkuu wa CHADEMA, Dk. Willbrod Slaa, alisema pamoja na msaada wa sh milioni 100 waliopewa watatumia sehemu yake katika matengenezo ya ofisi hizo, na sehemu nyingine kuingizwa katika mfuko wa ‘CHADEMA Movement for Change' (M4C) uliozinduliwa hivi karibuni.

    Source: Tanzania Daima.


    MY TAKE: Asante Sabodo na Hongera Chadema kwa kupata ofisi mpya, matarajio yangu mtaitumia hiyo ofisi kama chachu ya maendeleo ya chama na wananchi kwa ujumla.
     
  2. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    where is Tuntemeke? aka rev. mzito k
     
  3. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hahahaaaaaaaaa ajitayalishe kufanya auditing
     
  4. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yes..the place is very strategical...halafu pako wazi...kule kinondoni palikua hakuna space ya kutosha halafu pamejificha sana..i like this!!!
     
  5. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Tanzania Daima ya kesho au?
     
  6. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nipo,,naona unanihitaji
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    shida???
     
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haha haha haha ha ha! Mkuu TUNTE. Naskia ulikasirika sana uliposkia CHADEMA imeshinda Arumeru. Vipi ile kazi yako uliyokuwa unafanya? Imeisha au? Msalimie TII, PAA, MTUKWAO na MWANAHALIS. Vipi upo na Mchange na Ben hapo?
     
  9. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ila one thing sijapenda, Dr Slaa anasema 'watatumia sehemu ya 100m kwa matengenezo ya hiyo ofisi'! Kwani walijua watapewa mshiko na ofisi? Nini mipango ya CDM kuwa ofisi kabla ya mchango wa Sabodo?
     
  10. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mipango ndiyo ilikuwa hiyo.
     
  11. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ofcourse, naona mzee Sabodo ameamua kufa kifo chema, sadaka zako Mungu anaziona.
    Wenzie wazee kuliko yeye wanaendelea kuiba eti za wajukuu.
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nadhani pale sio Mwenge ni Mikocheni...angalizo Chadema kuweni makini kuna baadhi ya vitu chama kinatakiwa kufanya kwa nguvu zake, siku Sabado hakiwa hayupo familia yake wakalitaka jengo lao itakuwaje?
     
  13. lelooo

    lelooo JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
     
  14. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    EasyFit acha utani basi!
    Lugha ya mzee Sabodo haionyeshi alikuwa anajibu maombi ya ofisi ya CDM.

    Taarifa ni kwamba katoa 100m kama "a job well done" kwa CDM na si mwitikio wa ombi la msaada
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli Mustafa Sabodo Jembe dah! Nimemkubali sana kwa mapenzi aliyo nayo kwa chadema!
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Naona sasa CDM wanaanza kujitambua.
     
  17. S

    Shiefl Senior Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa usiwe na shaka, anatoa kisheria na hamna wa kulinyemelea. Watoto wake pia hawana njaa na dhiki ka za mcc. Pia usisahau tuko kwenye harakati za ukombozi kwa hiyo kila upatacho unashukuru ili tuufikie ukombozi wa dhati. Aksante Sabodo
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,122
    Likes Received: 3,664
    Trophy Points: 280
    Najua unakizunguzungu cha viwanja vya mpira na vingine vya ccm. lazima tuvirudishe serikalini.
     
  19. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Huyu Mzee ni Msafi na hakuna wa kumgusa, na anachukizwa na Ufisadi uliojaa serikalini. Sabodo ni Mzalendo kuliko Fisadi wa Magogoni anayeongoza Kundi la Majambazi lenye sare ya Yanga
     
  20. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Pamoja kwamba wewe ni wa chama cha upinzani (to be) kwenye hili upo sawa!

    Nishashuhudia kesi za miskiti au kanisa, kisa kiwanja alitoa mzee kwa kauli tu
     
Loading...