Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kuongoza Halmashauri 13 nchi nzima....................

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Nov 6, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Pamoja na NEC ya CCM kuchakachua matokeo na kumtawaza JK ambaye siyo chaguo letu, imehabarishwa na gazeti MZAWA la leo kuwa Chadema kuongoza Halmashauri 13 na baadhi yake ni Muleba, Arusha, Mwanza, Karatu, Moshi............jazilizeni zilizobaki...............

    Ninaomba kuwakilisha..........................
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Musoma mjini, ukerewe ............
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hai, uBungo, Musoma Mjini...
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ubungo sio halmashauri mkuu
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbeya Mjini!
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mbeya mjini walipata madiwani 14, ccm 20 hivyo ccm ndio wataongoza halmashauri hii mkuu
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    jmla kuna halmashauri ngapi nchi nzima? na 13 ni asilimia ngapi ya zote?
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Arusha Mjini
    Moshi Mjini
    Hai
    Rombo
    Hanang ( Mbunge wa ccm lakini madiwani wengi wa CHADEMA)
    Mbulu
    Karatu
    Ubungo
    Kawe
    Muleba
    Tarime ( Mbunge wa ccm madiwani chadema)
    Nyamagana
    Ilemela
     
  9. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ilemela, Nyamagana zote zitakuwa manispaa rasmi kuanzia uchaguzi wa mwaka huu ambazo kwa pamoja zitaunda halimashauri ya jiji la Mwanza.

    Ubungo siyo halimashauri. Ubungo, Kinondoni na Kawe zote kwa pamoja ni sehemu ya manispaa ya Kinondoni
     
  10. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    jijibu mwenyewe shetani we
     
  11. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    HAta yesu aliambiwa ana pepo na anatoa pepo kwa mkuu wa pepo......!
    kama mtume Paulo nami nasema......kuhusu kukjua MUNGU wa kweli ni ukristo...nami ni mkristo wa wakristo......tangia sasa mtu asinitaabishe kwani nimezibeba mwilini mwangu chapa zake KRISTO.......!
    oooh sorry...kumbe wewe ni mtani wangu....... angalia usije jinyonga kwa maudhi haya....hivi kale ka-mbwa umeshakamaliza?
     
  12. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukerewe,
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mbona hata Signature yako inatia shaka kuwa wewe siyo mkristo? Maana mkristo wa kweli na rushwa ni vitu viwili tofauti.
    Naomba ubadilishe hiyo Signature ndugu yangu kama kweli wewe Mkristo au Muumini wa Mungu.
     
  14. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #14
    Nov 6, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iringa Mjini (Mbunge na madiwani big %)
     
  15. J

    JIWE2 Senior Member

    #15
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpanda
     
  16. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hakuna Halmashauri ya Ubungo,
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    So far ambazo nina uhakika nazo ni

    1: Halmashauri ya Jiji la Arusha
    2: Halmashauri ya Jiji la Mwanza

    3: Halmashauri ya Mji wa Moshi
    4: Halmashauri ya Wilaya ya Ukerewe
    5: Musoma Mjini
    6: Kigoma Mjini
    7: Karatu
    8: Mbulu
    9: Hanang


    NB: Kwenye Red Sina Uhakika sana
    Kwenye Blue zinawauma sana CCM na ni nguvu ya uma ndiyo iliyosababisha wakubali Matokeo
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    size yao halmashauri, hata wangewapa zote tu.
     
  19. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Nilitegemea CHADEMA wachukue angalau manispaa moja Dar lakini inaelekea imeshindikana.

    Mabadiliko yanafanywa mikoani wakati Dar kwa wajanja wako pale pale.
     
Loading...