Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kuongeza nguvu Igunga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Idimulwa, Sep 19, 2011.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nipo kituo kimoja cha kujaza mafuta hapa mitaa ya Kirumba jijini Mwanza namuona kamanda Wenje na mwenzie Highness wakiijaza mafuta kwenye gari lao. Nimewadadisi wakaniambia kuwa kazi ndio inaanza wanaelekea Igunga wakiwa na mabom maalumu ya kuisambaratisha kabisa CCM pia wamenijuza kuwa makamanda Halima Mdee, Zitto na Lema akiwa ame ambatana na Selasin wako njiani vilevile.
     
  2. p

    pstar01884 Senior Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kudadadadadadek, hzo zote ni AK47, silaha za maangamizi. Yetu macho. Nawatakia safari njema kuelekea uwanja wa mapambano.
     
  3. share

    share JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,426
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kila jema wapambanaji. Kaitekeni Igunga.
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kita eleweka tu.
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,887
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    ipo siku Chadema itachukua dola na kuongoza nchi hii- JK Nyerere
     
  6. N

    Newvision JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yote yatafanyika lakini kazi badi ipo kwani hawa majambazi wameanza vituko mara huyu ndani etc etc
     
  7. R

    Reena Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    safi sana makamanda tupo pamoja
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Yangu macho kwakweli, Chadema mna kazi ya kuomba kura na kazi kubwa zaidi ni kulinda kura. CCM haitang'oka kirahisi mpaka tukipata katiba mpya. Sitaki kuamini mpaka kesho eti Kikwete alishinda uchaguzi ule, ni mtanzania gani sasahivi anaweza kufanya maamuzi ya hivyo? Tupiganie katiba mpya. CCM imekwisha jifia kwasasa inaokolewa na POLISI na TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa yako kuwa kamata viongozi CHADEMA ni kuipandisha chati zaidi kuliko wanavyo dhania CCM kuwa wanawazoofisha....
     
  10. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kwa sisi tulioshiriki hatua zote uchaguzi mkuu tangu mwanzo hadi mwisho kwenye kuhesabu kura, hofu yangu igunga siyo kushinda uchaguzi bali kutangazwa. Unaweza kushinda lakini usitangazwe. Hapa tunahitaji nguvu, mikakati na neema ya Mungu pia.
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,096
    Likes Received: 3,646
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hao si ak47 ni cluster bomb aka capet bomb.
     
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    wakaongeze tulikomboe jimbo la igunga
     
  14. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mungu awatangulie hao makamanda wasafiri salama!
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Hii tutaita Twanga Kotekoteeeeeee!!
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    CCM nao wameongeza nguvu kwa kumtuma mstaafu
    8751.png
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />


    Mkuu hii ni mpaka kieleweke. Yaani Kashindye Ashinde. Sasahv hakuna anayeweza kuzima moto wa cdm. Labda wawatishe na polisi watu waogope kwenda kupiga kura!
     
  18. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    huyu si walimtupa kama gunia la mkaa?
    walidiriki kumkataa hata ktk kura za maoni au sie yule katibu mkuu mstaafu wa magamba kabla ya makamba? i mean mangula
     
  19. l

    luckman JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    KWENYE DURU ZA KIASA TUNASEMA HIVI, NI BORA KUWA NA KATIBA MBOVU YENYE WASIMAMIZI WAZURI KULIKO KUWA NA KATIBA NZURI YENYE WASIMAMIZI WABOVU'' KALI YA MWAKA KWA HAPA TANZANIA, KATIBA MBOVU NA WASIMAMIZI WABOVU, (-) + (-)=() kaTiba mpya na nzuri inahitajika lakini hicho si kikwazo cha kutoingoa ssm madarakani, NGUVU YA UMMA TU UNAWEZA KUFANYA HAYO YOTE!!!!!!
     
  20. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wenje nd Hyness drive safe brothers.
     
Loading...