Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kunyima haki ya uwakilishi arusha mjini ni halali??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Apr 8, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hiki chama kinaongozwa na watu waonabadililika kimisimamo kila mara ambao hawatumii busara kufikia maamuzi. Hukumu iliyoufuta ubunge wa Lema ilipotolewa ilipokelewa na tamko la Lema kuwa atagombea katika uchaguzi mdogo ujao kwa hiyo hatakata rufaa, akielewa rufaa yaweza kuchukuwa muda mrefu kabla ya kufikiwa kwa hukumu husika. Pia alidai kama rufaa ikichukuwa muda mrefu atakuwa amewakosesha wana AR town uwakilishi bungeni.

    Majuzi Mbowe kamgeuka Lema na kutoa tamko la kusudio la kukata rufaa; wenye akili tumeshangaa huu msimamo unatoka wapi na kwa maslahi ya nani???

    Eleweke kuna mlolongo mkubwa hadi kuanza kusikilizwa rufaa, yaweza kufikia muda wa kikomo kesi za uchaguzi mkuu utafika pasipo AR town kupata mwakilishi wa mjengoni.

    Viongozi wa CDM tuimieni BUSARA kwa manufaa ya wananchi wa AR town.
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mh Mh Mh..............Kibelaaa Nyavu zangu zimecheua Wikend angu itakuwa njema
     
  3. N

    NTABWENKE Senior Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nadhani hujawaelewa, kukubali hukumu hii ni dalili kuwa maamuzi ni sahihi, na yaweza athiri maamuzi ya kesi nyingine zilizopo. Pia Lema kama angegombea na hukumu imekaa hivi ni rahisi ccm kukata rufaa na kufanikiwa kupata jimbo kirahisi. Pia kama mtu ukiongea jambo na kisha kukaa chini na kutafari maamuzi ya awali kisha kuja na mtazamo mwingine sio ukigeugeu. Na ndio maana hata rais alifanya hivyo.
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Why wasting your Valuable time and Energy kujibu Fitna na Propaganda za Magamba? Unafikiri Mafili hajui Hilo? Mh.. Mh.. Mh.....................
     
  5. T

    Teko Senior Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama mlidhani wataingia mkenge kukubali uchaguzi mdogo ili mukate rufaa na mgombea wenu apite bila uchaguzi imekula kwenu.
     
  6. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jimbo likiwa wazi bila uwakilishi mjengoni ni kuwatendea vyema wananchi?? ama kuwanyima haki ya msingi ya kusikilizwa mawazo yao yakapelekwa na mbunge mjengoni.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Makada wa sisiemu ndio waliofungua kesi so watakaowanyima haki wana-AR ni wana-ccm.
     
  8. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kabla hujapost thread yako jaribu kupitia thread zilizomo kwanza.
    Hata mwakilishi wa arusha kwa sasa ni nassari.
     
  9. U

    Uswaa sam Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu unapoteza muda na nguvu nyingi kubishana na magamba huyo gamba lake lipo kiunon had utumie shoka kulitoa ndiyo mwisho wake wa kufikir umeishia hapo
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    inaonekana kuna watu wanatumia mbo.o kufikiria. Mtu kapatikana na kasa la kifungu kingine na kahukumiwa kwa kifungu kingine unataka wakubaliane na huu uhuni? Hivi unajua kwamba kifungu kilichotumika kwenye majumuisho ya kesi kinamzuia lema asigombee kwa miaka mitano?
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mbinu zenu CDM walishashtukia kitambo!

    Kwanza kitendo cha Lema kutokukata rufaa maana yake ingelikuwa kukubaliana na maamuzi ya jaji.
    Kwa kuwa hukumu ilikuwa feki, ni lazima Lema akate rufaa akatafute haki kisheria zaidi.
    Tambua kwamba uchaguzi ni gharama, hivyo endapo Lema atashinda rufaa yake atakuwa ameokoa fedha ambazo zingetumika kwenye uchaguzi.

    Magamba mna shida sana!
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mwulize hilo swali yule mpumbavu mwezenu aliyemvua ubunge mwakilishi wa wana wa Arusha
     
  13. K

    Kirai Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kweli nimeamili kuna watu hawatumie ubongo wao vema , sababu za rufaa kwisha elezwa
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kile kifungu kilitumika ndivyo sivyo, kwani Lema hakupatikana na Rushwa wala hakuchana au kuzichoma kura.
    Kesi ya udhalilishaji kijinsia kisingemzuia kugombea.
    Ila we sema magamba wangetumia ubabe kumwondoa kwenye kinyang'anyiro.
     
  15. K

    Kirai Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio maana CCM haiwezi kupata mwelekeo kama bado kuna watu kama hawaa.
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ukweli wanaujua sana ila na wao sasa wamejua kuwa CDM imeshtukia mitego yao.
    CCM wote sasa mavi inagonga kwenye chupi hawana ujanja tena!

     
  17. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Siwezi kubishana na pro-ccm ambao siku hizi wameanza hadi kumpinga Mungu.
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Huu ushauri kama ingekuwa ndio busara yenu magamba msingewapa fedha wale madiwani watano waliotimuliwa chadema wakafungua kesi mahakama kuu huku mkijua kwamba mahakama zenu zinachelewa kutoa haki, hivyo kuwanyima wananchi uwakilishi ndani ya baraza la madiwani.
    In short hapa hauna hoja gamba kajipange upya!
     
  19. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM imeshakuwa chama cha upinzani bila kujijua. Ni siku chache tu zinasubiriwa.
     
  20. I

    Imma01 Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Asante sana kamanda unajua hawa magamba wanaakili zaajabu saaana hata hilo wanashindwa kulionda....
    One word wachkue kutoka kwangu "Arusha will not go green so soon" labda 2070 huko....

     
Loading...