Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kunahaja yakupata vitu hivi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sokoinei, Aug 11, 2012.

  1. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwamambo yalio jitokeza jana kwa M4C, nadhani kuna haja sasa ya kununua itv au chanel 10,tuimiliki iwe ya CDM kabisaa au tufungue CHADEMA tv na tuwe na redio chadema, na pia kuna umuhimu wakua na mtandao wasm uitwe chadema. Na vocha za chadema kama manji ana mtandao wake wa CM itakuaje cdm bana?

    Nawengi tutahama voda. M4C jana sijaiona nasikia story tu problem umeme na TV za kibaguz, mpesa zilijam kwamakusud ili tusichangie ninauchungu nawasilisha
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    yap ni kweli mkuu...kwani kuanzisha tv na redio ni bei gani?? Kwa nini lengo lisiongezwe kutoka billion tano hadi saba ili tuchangie kwa ajili ya tv na radio?? kwani sheria hairuhusu kuwa na vyombo vya habari vya kisiasa?? mbona vya kidini vipo??
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mnaweza kununua kila kitu, ila mapenzi ya watu.
     
  4. ugolo wa bibi

    ugolo wa bibi JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wazo zuri!!kwa mpango huo tunaweza kupata habari nyingi kuhusu chama chetu,na kama itasambaa nchi nzima itakua ni lahisi kwa watu wengi kuwasiliana na chama chao moja kwa moja.walio karibu na viongozi wakuu fikisheni hiri!!!!!
     
  5. KML

    KML JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    labda muwe na tanesco yenu pia..
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Itakuwa yetu 2015
     
  7. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbowe ameona mbali mwaka 2015 ametangaza kustaafu siasa!
     
  8. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti wetu anatujengea Ka-TANESCO ketu kule HAI
     
  9. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Jamii forum kwa asilimia kubwa ndio chadema tv kwangu
     
Loading...