Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kuna wakati mnaudhi kweli!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Oct 12, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kuna viongozi wana njaa sana hapo makao makuu yenu,ndugu yangu anaishi nje ya nchi na wanataka kusaidia kujenga chama kwa watanzania wanaoishi pale,nimempa contact kiongozi mmoja wa Chadema mwanamke eti amemwambia ndugu yangu huyo atampa kadi 10 za bure halafu kila kadi na katiba watakayoitaji atawatoza 10usd??????????????????huu ni upuuzi uliokithiri,hata kama ccm tumechoka nao angalieni sana kuna watu hapo njaa zinawasumbua na watawaletea matatizo lazimaaa shauri yenu,ndugu yangu amekata tamaa na ameachana na upuuzi wa kumtengenezea mtu pesa
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Tutakuaminije???
     
  3. s

    slufay JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Chama cha msimu
     
  4. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Unasema uongo.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    swali la muhimu.....
     
  6. l

    lerai Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unge mtaja jina ili apate anacho taka kwani na jua chadema hawa taki wezi kama huyo kwani aki achwa ata halibu movement uyo
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Siamini kabisa
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mtabaki kutokuamini fanya mchezo na pesa nini.Mbona watu wanagombania kusimamia vikapu kwenye mikutano
     
  9. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chezea chadema wewe, nao wanapiga pesa kama kawa
     
  10. Super H

    Super H JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,007
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mimi sikuamini mleta mada id yako ni siri yako alafu unachoficha nini si weka mambo hadharani au wasiliana na Tumaini makene, au mtu aliyejuu ya huyo mdada
     
  11. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbali ya kutumia viwakilishi nafsi vingi ambayo ni dalili ya Majungu pia Tuhuma zako hazija nyoka. Unashutmu viongozi wengi kumbe aliyevulunda ni mmoja (Naye huna hata ubavu wa kumtaja). Kwa hiyo thread yako haisaidii yoyote.
     
  12. N

    Nyambu Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kabobo za kutunga wewe utakua unaundugu na mwigulu story zako hazina mashiko,inawezekana huyo ndugu yako ndo mwizi ndo hela zinamfanya aishi uko nje anauza kadi km njugu mwambie akome na wewe ukome kuleta upuuzi usiokuwa na mashiko,komaaaaa!
     
  13. S

    Savannah JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni Ngonjera.
     
  14. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hatari!!!!!!,,,, magamba wana staili nyingi sana, tujihadhari na watu kama mtoa mada. Huyu ni gamba live.
     
  15. naumbu

    naumbu JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,623
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Kuna watu tunapenda vibaya sana!kwan viongoz wa chadema ni malaika?mtawatisha watu wasitoe uozo wakiuona hayo makosa ya lugha ni kitu kidogo suala ni kufanya uchunguz kama ni kweli hiyo tuhuma?otherwise mnatupeleka kulekule kwenye mbinu za ccm kila tuhuma wao ni lete ushahid au ni majungu..
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kwa nini usiamini,unafikiri naweza kutunga uongo kama huu,huo ni ukweli na chadema angalieni sana ,mambo kama haya
     
  17. C

    COMRADE CHRIS HANI Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....Ungekuwa mtu msaada zaidi kwa mov't kama ungemtaja kwa jina mtuhumiwa huyo na ushahidi uliotukuka ktk tuhuma zako...lkn kidole na jicho chambilecho watu wa pwani..hata mbuyu ulianza kama mchicha....kuna dalili ya kuwepo kwa ma "snake in the monkey shadow" ktk kada zetu...let's nt get loose...walioiharibu magamba ni wafanyibiashara...ambao tunao ktk mov't....
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    kuna ukiritiba kwenye kadi na mbendera...
     
  19. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mimi nashangaa sana na hawa washabiki wa chadema,mimi sio shabiki mimi ni real,hawa viongozi hawajatoka mbinguni,wala sio watakatifu,na kwa taarifa ya wanachadema wote ni kwamba viongozi wote wa chadema walikuwa ccm mwanzoni,tuhuma kama hizi nilifikiri zitafanyiwa kazi na uongozi na kuandaa idara maalamu ya kushughulikia watanzania wanao ishi nje ya nchi
     
  20. m

    mosagane Senior Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo majungu tu,hakuna evidence anataka tuamini porojo zake.magamba at work.au anataka kutuonesha kuwa ana ndugu nje?huvi vipii!!!!!!
     
Loading...