Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kumfikisha mahakamani Nape Nnauye

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnyakatari, Aug 26, 2012.

  1. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimeanza kuchukua hatua za kisheria dhidi ya Nape Nnauye Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM kufuatia madai ya uzushi na uongo aliyoyatoa tarehe 12 Agosti 2012 kuwa anao ushahidi kwamba CHADEMA kimekuwa kikiwahadaa wananchi kwa kuwachangisha fedha huku kikipokea mabilioni ya fedha kutoka kwa wafadhili kutoka nje.

    Izingatiwe kuwa matamshi yake yalitangazwa na vyombo vya habari vya kielekroniki ikiwemo vituo vya televisheni, radio na kusambazwa kwenye mitandao ya kijamii tarehe 12 Agosti 2012 na katika kurasa za mbele za magazeti mbalimbali tarehe 13 Agosti 2012.

    Bodi ya Wadhamini wa CHADEMA iliagiza wanasheria wamwandikie barua ya kumtaka kukiomba radhi Chama Cha Demokrasia na Maendeleo kwa kutumia njia ile ile aliyotumia kufanya propaganda chafu za kuikashifu na kuifitisha CHADEMA kwa umma wa watanzania ikiwemo kuzusha kuwa upo uwezekano wa CHADEMA kupewa fedha hizo kwa mikataba yenye masharti ya kuiweka nchi rehani.

    Tayari ameshaandikiwa barua ya kisheria tarehe 24 Agosti 2012 ya kumtaka aombe radhi na kulipa fidia ya bilioni tatu kwa matamshi hayo ya uzushi na uongo yenye maana ya kuwapotosha waliyoyasikia na kuyasoma kuwa CHADEMA kinawalaghai wananchi, kina viongozi wasio waaminifu na kwamba kiko tayari kuuza nchi wa uroho wa madaraka.

    Kipaumbele cha CHADEMA katika suala hili ni kuombwa radhi hata hivyo kiwango cha fidia ya fedha kwa fedheha kilichotakiwa ni fundisho kuwa uzushi na uongo unagharimu.

    Ikumbukwe kwamba tarehe 12 Agosti 2012 nilitoa kauli ya awali baada ya mkutano Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM na waandishi wa habari ambapo pamoja na mambo mengine nilieleza kwamba tutatoa tamko la kueleza hatua za ziada baada ya kupata taarifa kamili aliyoitoa.

    Katika kauli hiyo nilitoa mwito kwa Mwenyekiti wa CCM Rais Jakaya Kikwete kueleza watanzania iwapo propaganda hizo chafu zina baraka zake; hivyo ukimya wake mpaka sasa kuhusu matamshi hayo inakifanya CHADEMA kuwa na imani yenye shaka (benefit of doubt) kwamba Nape hakutumwa na chama chake kutoa matamshi aliyoyatoa.

    CHADEMA inachukua fursa hii kuutaarifu umma kwamba asipotekeleza matakwa hayo ndani ya siku saba kuanzia tarehe hiyo aliyopokea barua hatua nyingine ya kumfikisha mahakama kuu zitaanzishwa ili aweze kuchukuliwa hatua zaidi.

    Pamoja na kuchukua hatua za kisheria, CHADEMA kinaendelea kutimiza dhima yake ya kuleta uongozi bora, sera sahihi, mikakati makini na oganizesheni thabiti kwa maendeleo endelevu ya Tanzania kwa pamoja na mikakati mingine kutekeleza operesheni ya vuguvugu la mabadiliko nchini (M4C) na tunawashukuru wananchi kwa kuendelea kuunganisha nguvu ya umma kwa hali na mali katika maeneo mbalimbali nchini.

    Imetolewa Tarehe 26 Agosti 2012 na:

    John Mnyika (Mb)

    Mkurugenzi wa Habari na Uenezi
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Asante mastermind of the parliament jj mnyika
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nape kwenye hili utabaki peke yako....umeingia choo cha kike. Nape kwenye hili naweza kukufananisha na ua linaloota kwenye chupa.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kimenuka!
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ataacha tu kuropoka ropoka kwake
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kumbe mkuki ni kwa nguruwe tu ee?mbona mnyika na chadema wote kila siku wanazusha,wanaongea uongo,wanawapotosha wananchi au ndio ile nyani haoni kundule?
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    ivi mnyika walimalizanaje na mwigulu,alimlipa fidia au alimwomba radhi.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wangemwacha alivyo, asije jikuta na mastress kibao katika umri mdogo
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    kulikuwa hakuna haja kumpa siku zote hizo huyu dawa yake ilikuwa kumburuza mahakamani straight amezidi upuuzi katibu muenezi badala ya kueneza sera za chama chako unakurupuka kushambulia CDM kila kukicha mbona sisikii ukiisemea CCJ siku hizi inaitwa CCK hamia huko maana wenzio wanakaribia kukutimua wewe huijui ccm!!
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    Maelezo aliyotoa Mnyika na vielelezo spika alilimaliza kimya kimya style alivomaliza lile la kamanda Lema na Pinda!!
     
  11. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,841
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    CCM hawakunyimwa kuishitaki CHADEMA, sasa wanafundishwa walichotakiwa fanya.Pia ufahamu kwa tabia ya CCM walio tayari kuhatarisha amani kwa ushindi wa muda mfupi(wakitumia kitu hata hatari kama udini,ukabila) wasingeshindwa kuwahi mahakamani ili kukibomoa CDM ila kama wamepiga silence walihofia kupata hasara kubwa zaidi
     
  12. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Kwa nini nao wasishtakiwe na hao wanaoathirika na kauli hizo?
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    ivi mnyika walimalizanaje na mwigulu,alimlipa fidia au alimwomba radhi.
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    Ongea kama upo kwenye jukwaa la watu wanaofikiri na kuwaza,(great thinkers) ainishi uongo ulioongelewa na CDM taja aina ya uongo, taja aliyeutoa wapi na lini usitoe tu mambo ya jumla jumla Mnyika aliwahi kusema Mwigulu alihusika EPA akamwaga vielelezo umelisikia tena? Lema alisema Pinda alisema uongo bungeni kuhusu Machafuko ya Arusha akatoa vielelezo kimyaa! Slaa alitaja list of shame akiwepo mwenyekiti wa chama chako na rais wetu dhaifu umesikia aliyehoji?? CDM wanasema mambo na vielelezo sasa kama upo uongo unaoujua wewe weka hapa tujadili
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Safi sana Mnyika.Ni lazima ifike mahali watu wajue kuropoka hovyo kama mwendawazimu kunagharimu.
     
  16. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maskini Nnauye Jr! Hasara yote hii nani atalipa?. Na kibaya zaidi naskia ile taarifa aliitoa bila baraka za Sekretarieti ya CCM! Kwa maana hiyo ni tamko lake, si tamko la CCM!

    TUMBIRI (PhD - In Progress at HULL, CPA(T), MBA(UDSM), Bcom(UDSM), PCM(Mzumbe High School - 2[SUP]nd[/SUP] Overall Best Student in Form six National Exams).
    tumbiri@jamiiforums.com
     
  17. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hawa siku zote wanaongea ukweli mtupu, ndiyo maana wahusika huwa hawaendi mahakamani kwa kuwa wanafahamu fika kwamba CDM hawaongei pasi na ushahidi.
     
  18. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hamjawahi nyimwa kuwapeleka mahakamani.Basi wamewaonyesha njia
     
  19. t

    thatha JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mbona mnyika alibanwa na mwigulu akashindwa kuongea
     
  20. gulio

    gulio JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    fanyeni kweli kujihakikishia ubingwa
     
Loading...