Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kumekucha - vijana kazi kwenu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, Jun 18, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,352
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    [h=2]Chadema yaalika wagombea[/h]Katika jitihada za kujiandaa na uchaguzi mkuu wa 2015 Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kimewataka wanachama wake wenye nia ya kugombea ubunge na udiwani kuwasilisha barua za maombi, picha, vyeti, wasifu na jimbo wanalotaka kugombea kwenye Ofisi ya Katibu Mkuu, tayari kwa maandalizi.

    Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe, alisema jana na kuwaagiza wanafunzi ambao ni wanachama wa Chadema wanaohitimu mwaka huu katika vyuo vikuu vya Mkoa wa Dodoma kufanya hivyo mara moja.

    Akihutubia katika mahafali ya kuwaaga wanachama hao wanaosoma vyuo vikuu vya Dodoma, St. John’s na Chuo cha Biashara (CBE), Mbowe, alisema kila anayetaka kugombea awasilishe maombi na kwamba mwaka 2015 wagombea watakuwa wengi kwa kila jimbo ili kuleta ushindani.

    Alisema taarifa za wagombea hao zitafanywa kuwa siri na watakaojitokeza kugombea 2015 watapata mafunzo maalumu ya uongozi, kampeni na pia watapewa ajenda za kuzungumzia majukwaani wakati wa kampeni.

    “Kama CCM ilidhani kuwa mwaka 2015 kutakuwa na jimbo au kata ambalo mgombea atapita bila mgombea, safari hii wameula wa chuya. Tumefanya operesheni Mtwara na Lindi, tutaendelea na operesheni Dar na Pwani kisha tutaendelea Dodoma, Morogoro na Singida………
    MIKAKATI YA CHADEMA

    Mbowe ametangaza kuwa katika uchaguzi mkuu wa 2015 Chadema haitapokea 'maskrepa' yaliyokosa nafasi katika vyama vingine, biashara ya kupokea watu waliokosa nafasi katika vyama vingine ilikuwa 2010……..

    Source: NIPASHE 18/06/2012
     
  2. h

    hans79 JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Haya vijana wasomi wito ndo huo mjiandae kuwa viongozi bora,hili kupokea walokosa nafasi ya kugombea toka vyama vingine nalo ni vyema alivyolizungumzia mkiti. Pana funzo hasa Jimbo la Segerea mgombea wetu kila mbinu alopewa yeye alikuwa anakubali utekelezaji sifuri, kama angelikuwa imara jimbo hilo tungeshinda uchaguzi.Lakini ndo hivyo tena kwa makosa tunajifunza.

    VIVA CHADEMA, VIVA M4C NA PIA VIVA VUA GAMBA VAA GWANDA
     
  3. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Tayari nshatuma. Naandaa jimbo langu.
     
  4. H

    Hebron Caleb JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda huo unatosha kuwaanda katika kila eneo ili wakiingia katika kampeni wawe tayari wameshajua matatizo ya maeneo watakayogombea ili pamoja na mambo mengine ziwe hoja za kushughulikia wakati wa kampeni.
     
  5. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    jimbo gani mkuu..?
     
  6. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    wadau jf,
    hii strategy ni the best. maandalizi mapema hakuna kusubiri hadi 2015ndo mambo yaanze. yanaanza leo.
    viva cdm,
    merci cdm.
     
  7. S

    SAGANKA JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani jimbo la serengeti kaeni mkao wa kula,nakuja 2015
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Oh BUNDA here I come
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Magamba nayo yatadesa... ni good strategy, itawasaidia sana wagombea wapya wa 2015
     
  10. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,352
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Hii Nape ataifanyia kazi sasa hivi!
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaa Nape kilaza hawezi madesa wapo wakina Chiligati,Mwiguru na Wassira ndio mabingwa
     
  12. Makirita Amani

    Makirita Amani JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,109
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    good strategy, wacha tuifanyie kazi.
     
  13. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    daaa hii imetulia sana....
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    SIKONGE, SIKONGE, weee SIKONGE.

    Najiandaa kutuma maombi yangu :)
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,395
    Trophy Points: 280
    peooooooooooooooplessssssssssssssssss
     
Loading...