Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kumalizia kampeni zake Mbeya Oct. 30.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Oct 6, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [FONT=ArialMT, sans-serif]Dk. Slaa amesema kutokana na wananchi wa Mbeya kuwa na imani na Chadema, chama hicho kitahitimisha kampeni zake Oktoba 30, mkoani Mbeya badala ya Dar es salaam kama inavyosomeka kwenye ratiba yao.[/FONT]

    Wadau mnalionaje hili.
     
  2. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema wanahofia kuhujumiwa na serikali ya ccm kwani JK atahitimisha kampeni zake DSM pia, ccm wanaweza kupenyeza vurugu kwa muingiliano wa kampeni sehemu moja na kutumia kigezo hicho kuwachafua chadema kwa wapiga kura. Ikumbukwe pia cuf wanatarajiwa kuhitimisha kampeni zao DSM.
     
  3. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    naunga mkono chadema kumaliziaa kampeni zao mbeya kwani ni dhahiri uungwaji mkono upo wazii...
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Siungi mkono hoja hiyo hata sisi huku dar tunahaki zetu bwana afuate ratiba inavyosema!
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13: Dar tutakuwa tumetengwa
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ni mambo ya kuwa flexible kama vyama vyote vinafunga kampeni DSM sio lazima nawe ufanyie uko.
    Ni uamuzi wa mbolea chadema wengine twaweza share via radio na tv
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Wamefanya vizuri kwa sababu CCM watawazuia viwanja vya Dar. Vile vile Tanzania si Dar tu kama CCM wamekuwa wakifanya na ikumbukwe Dar ndiyo ngome kuu ya Chadema kwa hiyo Mbeya ni kuhakikisha ya kuwa Chadema inatoa kauli nzito ya kuwa sera zao zitalenga nchi nzima na wala siyo Dar tu kama CCM wamekuwa wakifanya
     
  8. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    naunga mkono imalizikie mbeya ushindi kwa CHADEMA lazima. tarehe 2 novemba Gen shimbo tumpeleke the hague akajibu mashtaka ya uchochezi
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,775
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Na waunga mkono Chadema. Kwani sisi tutakuwaje kama fisi - kuhudhuria mikatano yote kwa pamoja. Sasa vyombo vya habari hususan TV na Redio watarusha mkutano wa chama gani moja kwa moja? Pili ni kukwepa mbinu ya Lt. Gen. Shimbo kwani wanaweza kuvuruga mkutano wa Chadema.
     
  10. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wadau kufunga kampeni mbeya sababu;
    • Kuepuka hujuma kama za CUF 2005
    • Hii itatibua njama ambazo CCM walikuwa wamepanga kama CHADEMA wangefungia DAR
    • Swala la diversification ni muhimu hapa kuonyesha Nationality ya CHADEMA
     
Loading...