Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Kuleta Elimu Bure Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VoiceOfReason, Nov 24, 2010.

  1. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    According to Mgombea umeya Mwanza Tiketi ya Chadema Chagulani Adams Ibrahim (25); amesema iwapo atachaguliwa atahakikisha elimu kuanzia shule ya msingi hadi kidato cha nne itakuwa bure Mwz

    Anasema japokuwa kwa mfumo wa sasa wanatakiwa kutekeleza ilani ya chama tawala, lakini kwa Mwanza CCM ni chama pinzani

    Source Mwanahalisi Page 7
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,291
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huu ndiyo wakati wa CDM kuonyesha kwa vitendo yale waliyokuwa wanatuahidi, ili kuisindikiza vizuri CCM kaburini.

    Big up!!!
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Habari nzuri ni kwamba kwa mwanza wabunge wote chadema na madiwani wengi ni wa chadema, of all madiwani huyu dogo ndio amesoma zaidi so there is a big chance atakuwa mayor
     
  4. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii ilishatokea karatu kweye Kodi ya Kichwa lakini wao CCM wakaifuta mwaka 2005 kwa tanzania nzima kwahiyo mimi sishangai kama watafanya elimu bure kwa nchi nzima 2014 kujikosha kwa wananchi.
     
Loading...