Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema,kukosa maji na mtoto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mohamed kapufi, Jul 12, 2011.

  1. m

    mohamed kapufi Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama Cha Democracia na maendeleo huenda kisifike ktk hali nzuri ya kisiasa mwaka 2015,hii inatokana na hali halis ya
    mgogoro uli
    ofichika k

    wa muda kati ya Zitto na Mbowe sasa umeanza kuonekana waz machon mwa watanzania kupitia vyombo vya habar 'tanzania daima' jana limethbitisha hili kupitia comment ya Zitto ktk mitandao ya jamii TANZANIAN GROUP na JF,sasa huwa nashangaa kuona wafuasi wa Chadema kushabikia migogoro Ya CCM wakati Viongoz wao wanasigana waz waz nanyi hamuwashauri,ninakumbusha endeleen kuishabikia migogoroya CCM ambayo ikichukuliwa hatua au hata kutafutiwa ufumbuzi,siku mnarud kwenu mtakuta ngumi zimetawala.'Mtakosa Maji na Mtoto'
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    tutaona kama hayo unayosema ni ya ukweli...
     
  3. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Sawa kabisa mkuu, Kwanza Chadema hakuna mgogoro.
    Pili, tunauzoefu wa kutatua migogoro bila kuyumba, tumeshapitia migogoro mingi ya huko nyuma tangu enzi ya kaburu nk, hatukutetereka. Full stop.
     
  4. escober

    escober JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sijakuelewa au ndio elimu ile ya......
     
  5. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    si umalizia tu mzee ....... secondary za kata za Magamba's.
     
  6. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sijakuelewa,

    Ok kuhusu mgogoro unaofikiri hataiharibu chadema kwani wako makini nafikiri unakumbuka huko nyuma zitto alileta chokochoko kama hizi akazimwa leo tunaona mtaalamu wa kukenuwa meno a.k..a Dr.wa madrasa anavyojaribu kumvimbisha zitto kichwa aligombee sasa zitto hana lake chadema labda akajaribu kwingine kwani ****** anajua Dr.wa ukweli akingiya anatupwa akanyee debe sasa na hana namna ya kukwepa hili ngoja marekebisho ya katiba lazima akanyee debe zitto na chadema ni kama sisimi kwa tembo na ameonyesha namna alivyo na uchu wa madaraka hatumhitaji kiongozi anayejipendekeza mwenye uchu wa madaraka tuna kiongozi mzalendo,mtiifu na asiyekubali kupelekeshwa na kundi lolote kama J.K.
     
  7. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Inawezekana kukawa na ukweli ndani yake. Sisi kama CHADEMA tukae tujichunguze kama kweli kuna migogoro na kama ipo tuitafutie ufumbuzi mapema ili tuimarishe chama. Kwa sasa lazima tuwe makini maana ni wazi inaonekana 2015 CHADEMA inachukua kiti cha Uraisi kwa hiyo lazima vipingamizi na migogoro iwepo ili kutaka kukwamisha safari yetu ya kutawala nchi 2015. Asante kwa taarifa mkuu
     
  8. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa vile uhai wa ccm unategemea kifo cha CHADEMA ni sawa kila siku ccm kuuliza CHADEMA kinaemdeleaje, nenda fanya hivi na vile....
     
Loading...