Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kujipanga upya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Jun 20, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF habari za ndani toka kamati kuu ya chama kinachotawala mioyo ya Watanzania(CHADEMA) zinasema hivi karibuni kutakuwa na badiliko kubwa la baraza la Mawaziri kivuli na sambamba na kulipunguza baraza hilo tutegemee makubwa maana Kiongozi wa Kambi ya Upinza akishirikiana na Kamati kuu ya Chama wanafanya uchambuzi wa kina ili kujua nani anafaa wapi.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,370
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Vipi limepwaya kama la serikali lililopita. Hapa naona waziri wa fedha anawindwa manake nasikia amewasilisha budget sifuri!
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Lakini haifikii iliyowakilishwa na serikali ambayo mzinzi aliitetea sana
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    wanajipanga kuhakikisha wanapam bana na mabidiliko na sura mpya pia kulipunguza
     
  5. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wacha uzushi wewe, chadema sio magamba, lete ushaidi hapa.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,058
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    huu siyo uzushi Mbowe akiwa kwenye mkutano Arusha aliahidi kilifumua baraza kivuri...
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,058
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    makosa yaliyo kwenye budget ya upinzani mavi yaliyoko kwenye budget ya magaz huwezi linganisha kabisa..zitto kawashika ccm ndiyo maana mnaumiza vichwa..
     
  8. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sioni hata wanatusaidia vp na hilo baraza
     
  9. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    tupinge akibadili baraza utanipa nini,na kama unataka ushahidi tangulia mahakamani
     
  10. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Du! Mzee hilo la kukupa nini achana nalo, anaweza kukupa vya kukudhuru. Nakukubali wa jikoni wangu, vipi Vincent Nyerere atakuwemo?
     
  11. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kimbunga na wewe kwa ushawishi na maswali yako ya kimtego mtego! teeeh..teeeh. .
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hili lilitakiwa kufanyika mapema mara baada ya serikali kubadilisha. Nashauri kwenye baraza kivuli wampe Rose Kamili uwaziri kivuli wa kilimo na mifugo. Huyu mama anajua vizuri sana nini kinatakiwa kifanyike.
     
  13. P

    Popompo JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tunasubiri habari kamili,kwani wataonyesha ukomavu wa kisiasa.wapo kwenye mbio za kuichukua nchi so si vibaya wakiongezeana ujuzi kwa kuwa na nafasi mbalimbali ,sio kama magamba kuanzia enzi za mwalimu mpaka leo dot com mtu bado yupo tuu!ndo maana wanashindwa kuongoza
     
  14. d

    deecharity JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 808
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    bora aliewasilisha budget sifur kuliko ccm waliowasilisha budget negative
     
  15. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Mshauri Mwelekezi wa kupanga safu (Dr Kitila) ameshashirikishwa?

    Huyu Kitila aliniacha hoi alivyopewa kazi ya kuchagua Wabunge wa Viti Maalum,... kwa woga alio nao kwa Mbowe, aliteua Wachagga kibaao....ndo CHADEMA hiyo.
     
  16. R

    RMA JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni Chadema!!!!!!!!!!!!!!!!
    [​IMG]
     
  17. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  18. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  19. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hivi M. Akonaay yuko ktk baraza la sasa?
     
  20. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
     
Loading...