Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kuitisha Maandamano nchi nzima kumuunga mkono Kamanda Lema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ritz, Nov 1, 2011.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Wakuu JF,

    Nimepewa habari na jamaa yangu wa karibu ambae ni mmoja wa viongozi wa juu wa Chadema.

    Kaniambia kuwa Chadema wanajipanga kufanya maadamano makubwa nchi nzima kupinga kitendo cha polisi kumnyanyasa kamanda Lema, mbunge wa Arusha Mjini.

    Mipango ya maandalizi inafanywa Mwenyekiti wa Bavicha taifa, John Heche
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe hayo maandamano yanakuhusu nini???
     
  3. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo? Tatizo lako ni nini? Magamba kwa wasiwasi!
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ficha upumbavu wako
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Yaani wewe ni punga kweli.
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwenye ile thread nyingine (jukwaa la siasa) umeandika unatamani watu wa Arusha wangegoma kwa mwezi mzima ili washindwe kupeleka mahesabu kwa mabosi wao (kama wewe unavyofanyiana mahesabu na Nape), sasa hapa umeleta kuwa CHADEMA wanaandaa maandamano nchi nzima! Na kwa nini usiweke hii thread kwenye jukwaa la siasa? unakimbia nini?
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chama cha maandamano na mazishi.
    OTIS.
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wewe hujui yanawahusu vp watanzania? mbona CCM wamekufanya umekuwa mvivu hata kufikiri...
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Kule kumejaa thread za Lema tu, bahati nzuri mimi siogopi mtu humu JF nakuheshimu unapo niheshimu ukileta dharau mimi naleta kiburi
     
  10. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hiyo ndo issue iliyoko hot, au unataka tuongelee baba riz akubali ushoga TZ ili kupewa misaada.......mjini shule!
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,543
    Trophy Points: 280
    kiburi cha kinyago ni hasara ya kinyago chenyewe, na heshima ya kinyago ni kuwa uchi (ref. avater yako)
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,332
    Trophy Points: 280
    Maneno ya kwenye kanga.
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,332
    Trophy Points: 280
    Huna haja ya kuwa na jamaa wa karibu na CDM ili kupata taarifa za John Heche. Hii tunaita 'changes on fingers'.
    [h=6] John Heche[/h]
    • [​IMG][h=6]Nimesikitishwa sana na kitendo cha OCD wa arusha kwa kutumia polisi kuongoza hujuma dhidi ya mbunge wa arusha mjini bwana GODBLESS LEMA na chama chetu cha chadema, ukandamizaji kama huu umekua ukifanywa sehemu nyingi za nchi yetu hasa maeneo ya tarime ambapo sio rahisi mwezi ukaisha bila kusikia polisi wameua binadamu kwa risasi kwa kisingizio cha kulinda mgodi wengine wengi wanawekewa kesi za kubambikiza za murder na armed robery bila hata kufanya makosa hayo, sisi Bavicha hatutafumbia macho ukandamizaji wowote dhidi ya wananchi na viongozi wetu, nitakwenda arusha kuhakikisha tunaongoza wananchi kudai haki yao, Hongera LEMA hongera Arusha, haki haiombwi haki inatafutwa na kupiganiwa.[/h]


     
  14. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,993
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Arsenal haijafungwa tu
     
  15. D

    Dopas JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naona unawashwa masaburi!
     
  16. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,993
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Arsenal haijafungwa tu
     
  17. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani huyu ritz shida yake hasa ni nini? ndadhani wana JF na MODS tukifuatilia posts zake humu JF hazina tija wala hazichangii chochote kwenye kuelimishana na kupeana habari, kuna haja gani ya mtu huyu ya kuendelea kuwepo kwenye jamvi? Naamini uhuru wa kutoa mawazo na kutofautiana na wengine lakini mawazo ya mtu yanapokuwa yameganda kwenye nadharia moja tu bila diversity of ideas manufaa yake kwenye jamvi yanakuwa ni hafifu sana na makusudi ya kuwepo forums kama hii yanakuwa hayatimizwi. Nadhani si vibaya mtu kama huyu akitupwa kapuni ili kutoa nafasi kwa watu wengine wenye uelewa na mawazo mapana
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo CDM wakichukuwa nchi watu wote watakao wapinga wote mtawanyonga?

    Acha Udikteta, ushauri wangu kwako jaribu kufungua Forum yako uchague watu, JF ni Forum huru sio mali ya CDM kama unavyodhani..

    Kama wewe upendi michango yangu ipotezee tu, kuna watu wanapenda michango yangu na nimepata marafiki wengi sana humu JF..

    Wewe kwani wewe una mchango gani humu JF? Kwanza mimi hata sikujui ndio leo nimekuona, kuna watu wana michango makini humu baadhi yao kama..

    Mwanakijiji
    Mkandara
    Pasco
    na wengine wengi wewe nani anakujua, endelea na majungu yako ya kike
     
  19. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    CHADEMA Bwana mi nilidhania maandamano ya kupinga malipo ya dowans kumbe maandamnano kwa ajili ya mwizi wa magari mstaafu,poa lakini,ila issue ya dowans chadema na cuf wamekua kimya mno,yani mnatuachia wanaharakati peke yetu,hii imekaaje wadau hamna mkono wa mtu hapa,maana mafisadi yana mfuko mpana..
     
  20. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Cheap popularity!!!
    If you are truly Riziwani J.K, then this is not your portion. if you are another being but at least with the 1st degree, you are shaming up the forum of the learned by your desire to always justify the unjustifiable. Shame on you!!!!
     
Loading...