Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Kuimeza CCM? Tizama hiki kibonzo!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shadow, Dec 7, 2010.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Mhh! Chatu, sipendid mipicha picha ya nyoka nyoka, lakini nitafurahi ikitokea...
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,272
    Trophy Points: 280
    ndiyo maana yake
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,765
    Likes Received: 4,518
    Trophy Points: 280
    Hhaaaa, mpeleekeee sheikh yaya atoe utabiri
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!hii ni hatari,hakuna kulala!!
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mie simpendi chura aah mtanifanya niichukie chadema bure!
     
  7. M

    Mundu JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ukipenda boga, penda na ua lake
     
  8. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Wewe unaitwa Nata, unajua maana yake?
     
  9. Double X

    Double X Senior Member

    #9
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndivyo itakavyokuwa,siku zao zinahesabika haya majambazi ya ccm.
     
  10. u

    utouh New Member

    #10
    Dec 9, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingependeza sana kwani tumechoka na utawala wa chama kimoja tangu enzi za mwl.
     
  11. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inshallah!!
     
  12. M

    Mboko JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapa tuzidi kumuomba Mungu kwani itawezekana sana tu,angalia serikali hii ya CCM na vilaza wao ati wanasherehekea miaka 49 ya uhuru halafu wanajigamba tumefika mbali nyambafu mbali wanakufahamu wao na sio mie angalia kajimvua kadogo tu Dar kama kitivo cha mpunga,umeme,maji safi hakuna ati sherehe za uhuru ni sawa kusherehekea lkn wasitudanganye ati tumefika mbali wakati vitu vidogo tu wanashindwa kusimamia.Wao wanasherehekea jinsi wanavyoshiba kwani pale watatenga hela kubwa tu then wanasema ilikuwa ya maandalizi ya sherehe kumbe watatumia kidogo tu then nyingi wanagawana nyambafu i hate CCM na serikali yake na Rais wao pia
     
  13. N

    Nucho jr. Member

    #13
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Apo umenena lazima tuwatoe mafisadi
     
  14. F

    Fani New Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Itafika tu hiyo....!
     
  15. Mtanga Tc

    Mtanga Tc JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh....Ninaomba Mwongozo kidogo hapa Wakuu...but then..Nothing is impossible!!!
     
  16. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chura na chatu =cc =sasa tutafakari herufi ya mwisho itayojazia hapo....la ziada siwapendi wote chura na chatu
     
  17. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Tanzania bara hawana uwezo wa kuitoa CCM hata mrisi!!!
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    kanunue rula upige mstari kabisa
     
  19. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Katuni mchemsho tu hii! Chadema imeze CCM ambayo tayari imeshameza wengine ili ibakie peke yake, au??! Si tutabakiwa na chama kimoja kisichokuwa na mpinzani, hivyo kurudi kule kule tulikotoka. Isitoshe, kama kikaragosi kinavyoonekana, baada ya chura kufanikisha kummeza nyoka lazima atabadilika umbo na rangi na kuwa dudu jingine tu, maana umbo la nyoka kwa uwiano ni kubwa mara kadhaa ya huyo chura.
     
  20. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    steve kulikoni kunihusisha na kunitaja kwenye hiyo katuni eti MCHEMSHO..
     
Loading...