Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kuimaliza CCM Europe, Chris Lukosi kuanzisha 'Vua gamba vaa gwanda' ugaibuni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Aug 9, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Chama cha demokrasia na maendeleo tawi la London wanapanga kukutana hivi karibuni kupanga mikakati ya kuhakikisha hakubaki hata mwanachama mmoja wa ccm huku ulaya.

    Kwa Kufanikisha hivyo, kamati kuu itakutana muda wowote kupanga ziara ambayo itafanywa na mwenyekiti wake CHRIS LUKOSI akiongozana na viongozi wenzake kuzunguka Uingereza yote na halafu pia wataenda nchi zote za ulaya zenye watanzania wengi kuendeleza operesheni vua gamba vaa gwanda ugaibuni.

    Habari kamili baadae...
    UWEZO WA KUING'OA CCM TUNAO.
    NIA YA KUING'OA CCM TUNAYO
    NA SABABU ZA KUING'OA CCM TUNAZO!
    PIPOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOZ!
     
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,967
    Likes Received: 870
    Trophy Points: 280
    Hongereni chadema, tupo pamoja.
     
  3. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    upupuuuuuuu...
    hivi hakuna mambo muhimu ya kujadili yatakayosaidia kuijenga nchi yetu?
    maana kila post chadema chadema
    mm sina chama chochote lakini kwa kweli nyie wanachadema mnachafua sana jamvi
    yaani mnataka watu waamni kauli za MSEKWA kuwa JF ni mtandao unaomilikiwa na cdm?
    acheni post za kishabiki hzo..mnaboa sana nyie
    kwa namna hii sisi wananchi tunaona ni chama cha wahuni na wapiga kelele tu
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakuu, kwa uhakika vijana wenzenu hapa nyumbani kwa pamoja tunasema hiyo KAZI NJEMA iendelee kwa nguvu zote kila kona huko Ughaibuni.

    Hivi nasi huku juhudi zetu kwa mfano kule Kilombero; USIPIME!!!!!!!!!!!! Pamoja sana wakuu!!!!!!!!!!!!
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hivi unaweza kuing`oa CCM kwa kukutana kwenye kumbi za starehe.
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vipi Mkutano mlioufanya Bar pale jijini London? mbona hamleti pichaa?

    Kwi kwi kwi teh teh teh!
     
  7. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,619
    Likes Received: 1,498
    Trophy Points: 280
    Wasisahau nchi zilizokuwa za kisoshalisti ambako kumejaa "vyama rafiki" na CCM. Tembelea Russia, Hungary, Romania, Ujerumani Mashariki, Poland, n.k.
     
  8. m

    malaka JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Zimebaki siku chache ccm kuwa wapinzani. Jipeni moyo.
     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Unataka kufunika aibu iliyomkuta LEMA hapo London siyo? Ukabila, Udini, Umajimbo wanaoueneza hapa Tz umewgharimu sana hapo London kutokana na ukweli kwamba Watanzania waishio hapo London wameathirika sana na sera hizo hizo za chama cha Conservative ambacho ni mshirika Mkubwa wa CDM. Lema aliona aibu ile mbaya, hapa unajaribu kuwadanganya wale ambao hawakufuatilia ziara hiyo ya aibu.
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ya nini kuandikia mate wakati wino upo wakuu, tulizeni boli mje mjionee wenyewe kwa macho enyi Ma-Tomaso msioamini kitu mpaka mgusishwe kwa mikono.

     
  11. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pipoooooooooz poweeeeeeer we need changessss
     
  12. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,722
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    JF ni mtandao usiojali chama chochote cha siasa, unajua kwanini huku mada za CCM huwa hazipo?kwa kuangalia tu kwanza serikali ya CCM ina sehemu nyingi za kusemea (ime-control vyombo vingi vya habari, majeshi, polisi, wakuu wa wilaya) wote hawa kwa namna moja ama nyingine ni sehemu ya chama kwa jinsi wanavyowadhibiti. Wanaobaki wanakuja huku kuzungumza na kutoa kero zao na ndio maana hata serikali inatambua uwepo wa JF kwani mara kibao utasikia wanaponda kwamba wabunge wengi wana depend na info toka Jamii forum.
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    tehe tehe tehe. Kumbe walikutana Kasino? Nasikia mwandaaji wa sherehe hizo ni mdogo wake na mwenyekiti wa chama kimoja cha siasa hapa nchini anayetokea kanda ya Kakazini na inasemekana utajiri wa Mwenyekiti huyo unatokana na kumzika mali ya urithi ndogo wake huyo baada ya kuona kwamba hawezi kUsimamia mali hizo kwa sababu ya kujihusisha na USHOGA hapo LONDON. Nilifikiri ni utani kumbe ni kweli, ama kweli ukitaka kujua ukweli wa mambo kuhusu hawa wakubwa kutana na na wanavyuo huko vyuoni, sijui wanayajuaje haya.
     
  14. t

    time will tell Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie subirini kichapo, hivi ulitegemea watu wahuthurie kama wale wa Kilombero? mikakati ndiyo inaanza mtalonga sana
     
  15. n

    nya2nya2 Senior Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo maoni yako ,aone aibu kwa lipi?ww endelea kutumika watu wanasonga mbele.
     
  16. d

    danizzo JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuzikwa na wengi sio kigezo cha kuuona ufalme wa mbingu
     
  17. s

    sung.ura New Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli watu wanatumika....waache wasubiri
     
  18. c

    congobe JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 456
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama vipi hama JF ushauri bure
     
  19. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wewe ni mnafiki, na ni mmoja wa watu mliopandikizwa na CCM kuupotosha Umma wa watanzania kwa ujumla, kama kuna mwanaCCM alikuwepo kwenye mkutano mwambie akupe ripoti ya jinsi mkutano ulivyo kuwa, hakukuwa na ukabila, udini wa la umajimbo, ulikuwa ni mkutano wa watu mbalimbali. kwanza naomba ujue kukuzihilishia kuwa wewe ni mjinga na ni mnafiki hivi ulaya kuna ukabila au udini?
     
  20. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,752
    Likes Received: 6,397
    Trophy Points: 280
    Ukweli husemwa:

    Habari zako nyingi zimejaza uongo na porojo badala ya ukweli. Umekuja tena na thread nyingine ambayo kwa madai yako bado hata habari haijakamilika.

    Ni wewe uliyetuambia kuwa Kamanda Godbless Lema atakutana na meya wa London kitu ambacho ulikuwa ni uongo kwa sababu ofisi ya meya wa London ilikanusha na kusema kwenye ratiba ya meya wa London hakuna appointment kama hiyo.

    Ni wewe uliyetuambia kuwa Kamanda Godbless Lema yuko kwenye mkutano na mkutano una watu zaidi ya 70 wakati hata mkutano haukuwepo kwa vile ulipangwa kufanyika siku ya jumanne tarehe 07/08/2012.

    haraka ya nini kupost thread wakati hata mipango haijakamilika kama unavyosema. Na kwa hii tutaamini vipi tena kama ni ukweli wakati hata habari haijakamilika.
     
Loading...