Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kuiburuza serikali mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Losambo, Apr 30, 2012.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Akisoma maadhimio kumi na sita mbunge wa Ubungo Mh. John Mnyika amesema chama chake kipo njiani kuishitaki serikali kutokana na makada wake kumi na tano kuuawa na serikali kukaa kimya.

    Mnyika aliweka wazi toka chaguzi mbali mbali ndogo zianze chama chake kimekuwa kikipoteza makada wake katika mazingira ya kutatanisha na serikali kukaa kimya kama hanma kitu kilichotokea.

    Source ITV.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hiyo ndiyo dawa.

    walikubali mfumo wa demokrasia ya vyama vingi ili watuuwe?


    au walifikiri masihara?

    wamelikoroga lazima walinywe.

    watake wasitake chama cha mafisadi lazima king'oke.
     
  3. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naona TBC, wameiruka hiyo habari au hawakuwa nayo kabisa!!

    Buruza magamba cortini tu!!
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ninaunga mkono hoja 10000%. Haiwezekani serikali iseme inathamini uhai wa raia wake wakati huo huo ikae kimya wakati mauwaji ya kinyama yanafanywa. Watu 15 ni wengi sana kwa nchi inayodai inathamini uhai wa binadamu.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ni kweli kabisa. hili lisifumbiwe macho
     
  6. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Peleka magamba mahakamani japo mazingira ya mahakama si rafiki sana.
     
  7. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Uchungu huo mnaupata leo?

    kwani mara ya kwanza watu kuuwawa na polisi hapa bongo?

    Mkapa hakuua wapemba january 21
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kweli bana watu wanauawa kwa kukatwa na shoka katika mazingira ya kutatanisha lakini serikali ipo kimya tu!!!!

    Kila kitu nchi hii mpaka mashinikozo.

    Hebu fikiria Igunga tumepoteza kada mmoja Mbwana, Arumeru Mwenyekiti.

    Ilemela wabunge wetu wamejeruhiwa hivi hivi halafu inaonekana wazi kabisa Jeshi la Polisi limezembea. Mpaka leo haijulikani kama kuzembea huko ni kwa bahati mbaya au makusudi!!!!
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    walidhani ni vyama vya msimu...
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo mmezoea kuua halafu watu wasihoji? Safari hii imekula kwenu tutakutana mahakani.

    Kwanza pelekeni fedha za wanachuo huko maana wamegoma hawajaongiziwa fedha mpaka saizi na nasikia hazina Mkulo kakausha yote.
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    TBC1 kwishney yaani wameripoti tukio la kuvuliwa ubunge wa Sumbawanga picha kama imechukuliwa na kasimu ka mchina kutokana na kutokuwa na quality!!

    Matukio kama hayo hawawezi kuyarusha.
     
  12. s

    sisala Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    siasa za visasi mpaka lini jama?, serikali kuua raia wake ili itawale hakuna utofauti na serikali ya kidikteta kama ya id amin dada, adolph itler, musolin,etc, shame on them!
     
  13. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda sana hii,haiwezekani roho za watanzania zika uwawa halafu marpc na maocd wasiwajibishwe,wajifunze kwa mzee ruksa.Mwanadamu si kuku au mbwa,ni lazima alindwe hata kama anakasoro ya aina yoyote.TUNAONA UMUHIMU WA RANGI NYEKUNDU KWENYE BENDERA KWA KUWAKUMBUKA MASHUJAA WETU.
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona enzi za chama kimoja na enzi za CCM kupeta haya hayakuwepo?

    Ni kipindi hiki tu ambapo upinzani umeshika hatamu, kunani?
     
  15. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Buruza hiyo serikali mahakaman maana hali ya viongozi wetu ni tete,je,tukishinda kesi serikali itawajibikaje? Nna wasiwasi na punishment itakavyotolewa na kutekelezwa.
     
  16. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    wewe unadrakatumba
     
  17. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mahakama ipi ya ICC au zetu za ndani? Kama ICC naunga mkono hoja ila kama ni za ndani sijui kama haki itapatikana.
     
  18. F

    FJM JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Losambo, nashindwa kuelewa inakuwaje serikali kupitia Jeshi la Polisi wameshindwa hata kumkamata mtu mmoja kutokana na haya matukio ya kutisha? Kama wameshindwa tafsiri yake ni kwamba Tanzania sio salama tena kwa sababu jeshi la polisi halina uwezo wa kupambana na mauwaji! Je, ni kweli polisi hawana uwezo huo? Uvamivi mpaka kwa wabunge?
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwenye mazishi ya mkiti wa ccm huko meru leo Andengenye ameahidi mil 10 atakae saidia kukamatwa kwa muaji lakini lema alimpinga hapo hapo na kumwambia wauji walimpigia simu marehemu kwanini wasifanye uchunguzi kwenye mitandano ya simu
     
  20. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Itakuwa wapi mahakama ya Afrika au kwa Ocampo?
     
Loading...