Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kuibua ushahidi mpya wa Nape kuhamia CCJ

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, May 24, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    WanaJF:

    Hii habari nimeipata kutoka ndani kabisa kutoka CDM, kwamba wqakati wowote kuanzia sasa chama hicho kitatoa ushahidi mpya usiopingika wa kuon yesha kwamba Nape alikubali kujiunga na CCJ mwezi April mwaka 2010.
     
  2. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Nadhani hii itakuwa ni waste of time and resources kwa Chama pinzani kuanza kuumbuana na kupotezeana muda na an Individual.. (kuna issue muhimu za kufatilia, kujenga chama na kuibua madudu ya chama tawala na kukisimamia).

    Haya mambo ya kuleta ushahidi wa nini kilifanyika wangeachiwa wenye magazeti, vyombo vya habari n.k. (na kama Chadema wana evidence waipeleke huko)
     
  3. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wapeni wananchi ushahidi wa jinsi mzee Mwinyi na Kikwete walivyohusika na mkataba mbovu wa IPTL. Wapeni pia ushahidi wa Lowasa alivyotumia vibaya cheo chake kushinikiza zabuni ya mradi mkubwa wa kufua umeme kwenda kampuni hewa ya richmond. Hilo ndilo hitaji letu kwani Nape kuhamia chama chochote haliwezi kuwa kosa, na wala haina madhara yoyote kwa wananchi.
     
  4. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nape ana kelele sana kuhusu Chadema hilo nalo muhimu. Utawaambiaje wananchi habari za EPA na Richmond wakati Nape anawaambia msiwasikilize Chadema? Kudeal na Nape si kupoteza muda ni kuondoa vizingiti vya njiani ili tufanye hayo unayosema wewe.
     
  5. m

    maswitule JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tupeni ushahidi wa kuonyesha Balali yuko hai, na EPA ilikuwa ni mpango wa kutengeneza pesa ya kumuingiza Ikulu JK, Nape si lolote yupo yeye na babu zake wa CCM mwacheni tu.
     
  6. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Na huo ndo ulevi wa madaraka sasa......unabisha hata kwenye ukweli.....akisema msisikilizwe ndo kweli na masikio hayatasikia au ubongo hautafanyakazi ya kuchambua uhalisia?????????

    Mkishatoa huo ushahidi bei ya sukari itashuka????
    Au mashimo barabarani yatapungua???
    Dawa zitajaa mahospitalini????
    Who the hell is interested with utashi wa mtu binafsi na chama anachokitaka???

    Kama wewe ni sehemu ya mkakati huo waambie na wenzako we are matured and we know the best for us.......jengeni hoja bana we are sick and tired na majina majina majina majina kila kukicha aaaargh..............!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja mia kwa mia
     
  8. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Toeni tu, itachangia kumuamusha kutoka usingizini.
     
Loading...