Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kufungua TAWI UDSM-DUCE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Jun 22, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MNAKARIBISHWA SANA KWENYE UFUNGUZI WA TAWI LA CHADEMA UDSM-DUCE MAENEO/VIWANJA VYA TTC SIGARA CHANG'OMBE SIKU YA JUMAMOSI TAR 25.06.2011
    WAGENI TUNAOTEGEMEA KUWA NAO NI
    1.DR.W.P.SLAA
    2.G.LEMA
    3.GH'ILLY-TEMEKE
    6.M.MARANDO
    .NAWENGINE WENGI
    Usafili utakuwepo maeneo yote ya vyuo mfn.Main cumpus,Aridhi,CBE,IFM,TIA,n.k

    VIJANA NI NGUVU YA MABADILIKO,WATANZANIA TUAMKE TAIFA LINATUTEGEMEA HASA KATIKA KIPINDI TASA KAMA HIKI.

    Katibu.LUDOVICK
     
  2. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilipita tu
     
  3. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante kwa mwaliko.
     
  4. e

    ebrah JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante ndugu kwa mwalimo muhimu, tutavinjari!
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Na nyie mnasomba watu kwenye mafuso kutoka vyuoni kwenda kwenye mikutano. Haya tumesikia
     
  6. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani kina nani wengine wanaosomba watu?
     
  7. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usiwe na wasi wasi, mie naanza kusafili mwenyewe kwa maandamano kutoka huku Aridhini
     
  8. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jaman hata vyuo vya pembeni 2vikumbuke kama vile Mzumbe, Tumaini, Teku, Mist, st. Joseph zote Dar na Songea. Pia Saut na IAA.
     
  9. e

    ebrah JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siku chache zilizopita niliibiwa walet ndani ikiwa na kitambulisho muhimu cha uanachama cha chadema, je ni taratibu gani za kufuata nipate kingine? wana JF mnaofaham au viongozi pls muongozo!
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    ppt-maendeleo
     
  11. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongereni wakuu kwa hatua hiyo, Yule aliyesema na vyuo vingine km mzumbe navyo vifungue namkumbusha mzumbe tayari toka 21/05/2011 na waliokuwepo ni Dr slaa, Fred mpendazoe, Regia mtema, Susan kiwanga, Benson Kigaila, John mrema na viongozi wengine wa mkoa. Pili nawashauri nyie Duce swala la kuweka usafiri wa kubeba watu mliondoe coz sio sera ya Chadema hata siku hiyo Dr alipokuwa huku alilisema hilo, Hata hivyo CHADEMA hatuna sababu ya kubeba watu coz watu wenyewe wana hamu na event km hizo. pipooooooz pawaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    ccm wamejisajiri upya au unafagilia chama kingine na kusahau majukumu aliyokupa msekwa
     
  13. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ungeenda kuwatangazia duce na udsm ndo pahusika
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    weweeeee chama langu hili usilitaje tena
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    wewe uko wapi?
     
  16. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hongereni duce kwa kuendeleza harakati za kuikomboa nchi hii, tuunganishe nguvu kuondoa wakoloni weusi akina .....
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe Sanga Festo, kweli wewe ni mwanafunzi wa chuo kikuu kweli? Ardhi unaandika Aridhi, Usafiri unaandika Usafili. wewe ndio Katibu unaandika hivyo sijui waliokuchagua wana hali gani
     
  18. n

    nzom Senior Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ok ila mbona na tarehe hiyo na moshi nao wanasema atakuwepo dk slaa tuwekeni sawa wadau kwani mambo yanachanganya
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Akumbushia magamba walivyokuwa wanabeba watu wakati wa kampeni!!
     
  20. M

    Malolella JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimekujua sasa TUNTEMEKE
     
Loading...