Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kufungua tawi UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SOKON 1, Apr 9, 2011.

  1. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Katika harakati za kuimarisha chama leo ktk chuo kikuu cha Dodoma chadema watafungua tawi ktk eneo nje kidogo na chuo kwa kujumuisha wana Udom na wananchi waishio ktk maeneo hayo ya Ng'ong'ona kwani Dodoma mwamko wa wakazi wake ni mdogo kwa kufanya ivyo itajenga chama na kuongeza imani kwa wananchi.
     
  2. S

    Straight JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi., mwendo huo huo...
     
  3. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hongereni wana UDOM kwa jitihada za kukijenga chama
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Yuup! Hongera CHADEMA and UDoM.
     
  5. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Watu wengi mmo. Lema ndo anazungumza anasema vijana waamke kulikomboa taifa kwani chadema ni ya watu wote kila m2 anatakiwa kujitolea pasipo kuwategemea viongozi wa chadema.
     
  6. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mabinti ni wengi wamejitokeza sijawai kuona ktk mambo ya kisiasa.
     
  7. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama G Lema anachochea vurugu anasema watake his words kisha ye ndo anaendelea mwendo mdundo.
    Kama tumefanya maandamano ktk mikoa mitano ccm wakatetemeka Je itakuweje pindi watakapo fikisha mikoa kumi na tano?
     
  8. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    G Lema anasema ye anasimamia ukombozi kwa iyo anapokuwa ktk harakati hajui kama atarudi . Kwani hatuwezi kuepuka mateso na vitisho ktk kuleta ukombozi . Pia kama ccm itapitisha huo mswada ye ataongoza maandamao mkoa wa Dodoma.
     
  9. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii ni habari njema kwa CDM na watz
     
  10. S

    Straight JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    big up chadema... big up lema.... aluta continua.
     
  11. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wanachuo wamesema wanashida na hela ktk kuchangia tawi yeye akasema ayuko tayari kuchangia sababu TATIZO SIO ELA NI KUWA NA STRATEGIC so amewaomba wajichangishe kupitia simu kwani kuna wanachama zaidi ya elfu nane kama watachangie mia tano kwa mwezi watapata hela za kuendesha tawi kwa wale wazalendo watakao jitolea kwa mapenzi yao ya dhati ya chama. Its only purpose and dream vitakavyoleta maendeleo.
     
  12. E

    Emma505 Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana naona sasa mabadiliko makubwa yanakuja sasa
     
  13. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Heko CDM na UDOM! siku zote vijana huwa nawaambia "Vuguvugu la mabadiliko ya kiuchumi katika nchi yeyote ile duniani huanzia vyuo vikuu, hii ni ishara tosha kabisa ya dalili njema zijazo hata kama gharama yake itakuwa kubwa, lakini watakaobaki watakuwa mashahidi na watasema nani alikuwa anavuruga nchi yetu.
    Jana wanafunzi wa south korea rafiki yangu kaniambia, wameazimisha kukumbuka mauaji ya wanafunzi waliokuwa wakipigania taifa lao dhidi utawala dhalimu wa kibabe, na walikuwa ndo viongozi wakuu wa mbele kukomboa taifa lao. Big up UDOM.
     
  14. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    G Lema akamtwanga swali Wasira je ungependa watoto wako waongozwe na chadema uku kukiwa na haki na amani ama mafisadi huku kukiwa na unyonyaji mkubwa? Wasira akashindwa kujibu!
     
  15. A

    AKILI PEVU Member

    #15
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lema ni mwanaharakati wa kweli na afanyi kwa sifa bali anaonyesha ana chembe za fikra za kweli za kulikomboa taifa kutoka kwa wendawazimu wasiosoma alama za nyakati! Wangeoma wasingelileta limuswada feki
     
  16. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    G Lema anasema watu watumie Change of the Fingers kwa ku2mia JAMIIFORUMS, FACEBOOK na mengineo kupiga vita vyombo vya habari vinavyochakachua habari za ukombozi kama TBC1, HABARI LEO, UHURU na mengineo.
     
  17. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuna bibi mzee sana amerudisha kadi ya ccm na babu yaani mpaka watu wameshangaa uku wakiwa na vijana wengi sana wakirudisha kadi.
     
  18. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwaka 2015 CCM wakifunga vyuo vyote kuwe na strategy ya CHADEMA kuhakikisha kura zinapigwa!
     
  19. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Amechukua nafasi ya ZITTO KABWE aliyetekwa na CCM!
     
  20. R

    Rweye JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,680
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Mwanzo CCM waliweza kuwalaghai vijana wa udom na ndo chuo pekee kilichokuwa kimesalia mikononi mwake ..sasa udom kurudi kundini inahitimisha msumari wa mwisho kwenye jeneza la Ccm kutoka vyuoni, ...CCM you have no more,HONGERENI UDOM Tanzanians are Proud of you, welcome back Sons & Daughtes!
     
Loading...