Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chadema kufungua ofisi udom

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by namboyo, Apr 8, 2011.

  1. n

    namboyo Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watakao kuwepo mbowe,lema na wabunge
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa ingawa haijashiba..
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hiii mbona haijaeleweka bana
     
  4. n

    never JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wengine ni katibu wa kinondoni na kanda ya dar es salaam KILEWO, pamoja na dady igogo, john eche hawo wapo njiani kwasasa kuelekea dom
     
  5. n

    namboyo Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawasilisha tena chama cha demokrasia maendeleo kesho kuanzia majira ya saa nne kitafanya harakati ndani ya nje chuo cha dodom ,kitazindua ofisi kwa ajili ya wanachuo wa chuo cha dodoma wabunge mbalimbali watakuwepo wanachuo wamehasika kila mtu anasuri asubuhi ifike kazi ianze ccm wanalia msekelela ajaribu mziki watu wamponda lema katangaza harakati kali za kupambana na ccm aongea na wanachama kesho atapata kama elfu moja wanachama wapya
     
  6. opwa

    opwa Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 10, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni lini na waaapi, mbona imekaa kifupi na ni ya muhimu
     
  7. opwa

    opwa Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 10, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    venu sasa
     
  8. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Teh teh vijana jegeni chama kipya cha cdm maana 2015 nafasi ni yenu kuingia bungeni
     
  9. King junior

    King junior Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ng'ong'ona, nje kidogo ya chuo cha Elimu-Udom, karibuni sana tuendeleze harakati za kukizika chama cha kijani, wamezoea kutufanya wajinga, kila baada ya miaka mi5, wanatupima viatu, bora vingekuwa vizuri na vya kisasa, lakini viatu vyenyewe vinanuka uvundo na vinafangasi, hii haitavumilika hata kidogo,hasa kwa vijana wa kileo kama sisi.....! CCM KAENI CHONJO.....!
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Duh lazima mujitafutie viatu vyenu visafi endelezeni libenele vijana 2015 munatakiwa kukaba rufu kila mahali serikali za mitaa,udiwani na ubunge kuendeleza nchi yenu musiwaachie michwa mutageuka vichuguu
     
  11. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    udom na safari ya ukombozi wa Taifa, endeleeni hivyohivyo maana kuna watu waliwatazameni kwa jicho la usaliti
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Finally the battle invades Udom and vry instantly the area sheds new hopes due to the arrival of the Peoplee................'s, solidarity...
     
Loading...