Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kufungua matawi China

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mshume Kiyate, Aug 9, 2012.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wadau, wa JF,

    Chama cha demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) wanaendelea kujitanua kimataifa baada ya kufunguwa matawi Marekani, Uingereza, Ujerumani sasa hivi wanaelekea kufungua matawi nchini China katika miji ya Guilin, Guangzhou, Hangzhou, Shanghai, operesheni hizo za kufunguwa matawi zitaongozwa na mbunge wa zamani wa Arusha Mjini Godbless Lema na makamanda wengine wa CHADEMA.

    Watanzania ambao wanaishi China kaeni tayari kuipokea CHADEMA, habari kamili mtazipata kutoka kwa viongozi wa CHADEMA na kupitia humu jamvini.


    :peace:
     
  2. masatujr1985

    masatujr1985 JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    M4C pasua anga baba. Heko kwa kamanda Lema na makamanda wengine wa Chadema, hili Gamba limetuchosha jamani pambaneni tulivulie mbali 2015..ukizingatia na walimu wamenyimwa sensa mhhhhhh ahaaaa patamu
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wale waliosema juhudi za CHADEMA ni nguvu ya soda tu na kwamba ni chama cha msimu na wakati mwingine chama cha uchaguzi tu sasa angalieni hayo majibu yenu kwa vitendo!!!!
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watakutana huko na Said wa Home Shopping Center, halafu wamwambie awasaidie kwenye mikutano yao. Watapata wachina wengi wataoingia CHADEMA. Kwi kwi kwi teh teh teh!
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duu,

    Hivi ni kweli kwamba huna habari jinsi idadi ya WaTanzania wenzetu ilivyoongezeka zaidi ya mara kumi nchini Uchina tangu miaka ya katikati ya 2000 sio?
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna umuhimu wowote Chadema kufunguwa matawi China?
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Chama kina tangatanga hichi tutegemee na matawi yatafunguliwa baharini,kwenye mito na maziwa
     
  8. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,287
    Likes Received: 5,888
    Trophy Points: 280
    nimeona bendera ya CHADEMA Islamabad
     
  9. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,810
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Lo hii sasa noma, Dr Slaa atafika Beijing kweli?
     
  10. STALLEY

    STALLEY JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 512
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Wasisahau antarctica pia
     
  11. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,619
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    Nasikia wanatayarisha maandamano makubwa Tien Mein Square!
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    China sawa kwani uwezo wa CDM ni kufunga matawi ya ki-china tehe tehe tehe. Si umesikia LEMA alivyoumbuka kule London.
     
  13. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Muda si mrefu, mikakati ya kufungua tawi sayari ya mars utafika.
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Yaa, si wanafungua matawi ya kichina(fake branches) ili kulaghai watu wawachange pesa, kumbe hukujua kwa nini wanasema matawi china tehe tehe tehe.
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hivi watu wa aina gani wanaokutana na LEMA wakajadili masuala ya siasa? Huyu jamaa nilisoma CV yake wee acha tu, eti kasoma elimu ya msingi miaka minane, halafu mwaka huo huo aliomaliza darasa la saba akaanza kidato cha kwanza. Remarks kwenye sehemu ya graduate imeandikwa not completed. Kuna haja hao jamaa wa majuu wakapitia profiles za watu wetu kabla hawajaingia nao mazungumzo otherwise watakuwa wanakutana na magenge ya wahuni.
     
  16. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Safari ya ukombozi ni ngumu,tunaiunga mkono cdm kwa juhudi zake za kuunda serikali pindi mda utakapowadia na tunawasuta wale wote wanaotaka na kutamani kuikwamisha cdm.Mungu wabariki wale wote wenye nia njema na nchi hii.
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    wapeleke vurugu zao china watanyongwa hata mafuvu yao hatutayaona.
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Watanzania wa-kichina (fake Tanzanians) siyo watanzania, Watanzania wafuate nini china kama wachina wenyewe wanaona Tz dili.
     
  19. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani heading imekaa kichekesho, sijui kwanini nikiona kitu china kinachonijia kichwani ni feki na kaama habari naiona ni ya uongo
     
  20. m

    markj JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    aaah! badala mkafungue tawi mabwepande angalau mtaweka ulinzi! mnaenda china, ivi huko matawi ya nje huwa nao wanapiga kura?au
     
Loading...