Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kufanya maandamano ya amani tar 03/09/2009

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Teamo, Sep 2, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    -Dhima halisi ya maandamano ni ''mshikamano ndani ya chama''
    -Maandamano yataanzia ofisi zao kuu kinondoni na kuishia mbezi beach
    -Watakaoongoza maandamano:
    M/Kiti Ndugu Mbowe
    Katibu Mkuu Dk Slaa
    Naibu katibu mkuu Mh Zitto Zuberi Kabwe


    SOURCE:Nimeasikia wakitangaza kwa gari na spika nikiwa Morroko-traffic lights

    WITO WANGU:Wakuu tulioko Dar na wanachama wa Chadema tukutane hapo,sio blah blah za keyboards tu.ukiwa maandamanoni gonga hapa +255774207300 ili nithibitishe kama wewe ni mutu ya action

    KARIBUNI SANA JAMANI!naomba mkumbuke kuja na kadi zenu
     
  2. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nimeamini kuwa kuna ukaribu/uhusiano/umoja/ushirikiano kati ya Chadema na JF
     
  3. M

    Masatu JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Baba mkwe na wazee wanoko wenzie karuhusu kufanyika maandamano?
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    karibuni sana jamani!
    Ningependa kukutana na wana jf siku ya kesho
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kawaida sana mkuu!chedema ndio chama chetu vijana,taifa la kesho,marais wa kesho,mawaziri wa kesho.

    we kama umetarget uongozi chukua kadi yako kesho.

    anyways toa thenksi basi kwa 'useful post' usibane
     
  6. M

    Masatu JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    aaah wapi! muulize Zitto
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwa iyo unabisha?
    wakati mwingine ni vigumu sana kujadili jambo na wapambe wa zitto.yeye amekubali ''kunata na biti'',lakini wapambe wanabisha!

    sasa njoo kesho umuone atakuwa front-liner
     
  8. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh teh labda vijana wa makao makuu chadema
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkama shaka ondoa,
    upo mkoa gani?
     
  10. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwi kwi kwi....si mpaka ukubaliwe na Wasee waasisi wa chama. Kama hauko kwenye circle ya baba mkwe umekwisha!
    Na vijana ni taifa la leo si kesho!
     
  11. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mie sina kadi na nataka kujoin maandamano inakuaje?
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2009
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kama angekuwa amekubali, msingeendelea kumshambulia kwamba ametoa rushwa ili kijana wake mbunge mtarajiwa wa kigoma kusini David Kafulia ashinde uenyekiti wa BAVICHA.

    kama amekubali asingepinga uamuzi wa Dr. slaa kutotangaza matokeo ya mshindi wa uchaguzi wa bavicha na kuuahirisha hadi baada ya miezi sita.

    kilichotokea ni kwamba mmewatumia "wazee wa busara" kumnyamazisha.
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wale wanafiki na wanao tumia keyboard kuponda naamini hawatajitokeza kwani litakuwa pigo kwao kuona Mbunge mtarajiwa wa 2010 Zitto yupo mbele akihamasisha.
     
  14. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Woote hao kina masatu na wenzake ni wana ccm (waliofisadi nchi hii tokea enzi hizo) kwa hiyo usitegee sana kuwa watakuwa na neno lolote positive kuhusu Chadema.
     
  15. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkoa unaoitwa Majita au Ukerewe kwa yule kiongozi mbunge aliyefanya madudu AU
     
  16. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nitajitahidi niwepo. Niko kilometa 5000 toka Dar ilipo lakini ni kitu ya muhimu kwa mshikamano wetu aiseeeee.
    Namkaribisha na junius, mwiba na mpaka kieleweke, karibuni tujenge mshikamano au vipi?
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wakuu woote karibuni sana.hata kama huna kadi we njoo tu.jaribu kuandaa ''kifunga uchumba'' upate kadi yako
     
  18. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2009
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ngalao umenipa sababu ya kuvunja mbavu asubuhi hii. Tuutane kwnye maandamano maana hata sisi tusiowanachama tunathamini umoja wao.....ni muhimu kwa watanzania lakini inapaswa uwe wa kweli na sio hadaa...

    omarilyas
     
  19. P

    Papa Sam Senior Member

    #19
    Sep 3, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwakuahidi kuja, maana ni lazima tuendeleze umoja wetu, safari bado inaendelea, baada ya rabsha za hapa na pale, tunamambo mengi mazuri yanakuja, waungwana wote , tuipendayo Tanzania CHADEMA ndio kimbilio.
    Mafisadi wanafadhaika huku wakisubiri kuona nmwisho wa chama hiki , lakini daima hii ni taasisi katika maana hasa. inasimama kama taasisi makini, kwa maslahi ya Taifa zima.
    CHADEMA MSHIKAMANO DAIMA.
     
  20. K

    Konaball JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,351
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    sasa mbona muda ujaweka wa kuanza hayo maandamano, na yashapata kibali kutoka kwa KOVA hayo maandamano maana mhh isije tukifika Moroko tu haya tawanyika aisee!!!
     
Loading...