Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kuelimisha wananchi wa tabora kata ya isevya kesho jioni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapya, Oct 12, 2012.

  1. k

    kapya Senior Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    program ya operation sangara zindua tabora inayoratibiwa na bavicha wilaya tabora,inaendelea kesho saa tisa alasiri maeneo ya kata ya isevya sokoni.makamanda na viongozi mbali mbali kutoka mkoani,wilayani na vyuo watakuwepo ili kutoa somo kwa wakazi wa kata ya isevya.maandalizi yote yamekamilika na matangazo yamepita mda si mrefu maeneo ya tukio.
    m4c.................peoples ................power...............a.k.a twanga kote kote mpaka kieleweke.
     
  2. C

    Chibolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,324
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Tunawatakia kila la kheri makanda wetu wa ukweli!
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda sana heading yako! Good.
     
  4. Heavy equipment

    Heavy equipment JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 618
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Viva m4c, mabadiliko lazima kuanzia isevya-ipuli-kazima-kidudo kote zungukieni mpaka kitaeleweka tu,
     
  5. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    M4C kazn unyamwezn, Kama kawa.....!
     
Loading...