Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kuchukuliwa hatua kali na Serikali kwa rafu zake - Wassira!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nzenzu, Aug 31, 2012.

  1. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waziri wasira anasema Serikali itakichukulia hatua kali Chama Cha Demokrasia na Maendeleo kwa rafu zake, kwamba serikali ni kama refa wa kufanya maamuzi. Kasema rafu za CHADEMA zinatishia Amani na Utulivu wa taifa tuliokua nao tangu awali.

    My take: haya mauaji yanayofanyika mara kwa mara yanaweza yakawa na mkono wa serikali, yaweza kuwa mkakati wa kukichafua CDM na kufanya kionekane tofauti mbele ya wananchi. Na hii ni baada ya fitina za Udini na Ukabila kushindwa!
     
  2. m

    manucho JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi mwaka bado haujaisha
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Unaweza kufanya kosa la kwanza, ukajikuta unafanya la pili na la tatu...busara inatakiwa itumike kwenye zama hizi na sio longo longo. Badala ya kuzuia tunaweza kuanza kuharibu.
     
  4. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hiyo haina kuuliza wanafanya makusudi kuua watu ionekane CHADEMA wanafanya fujo, lakini sasa ni wakati wa kupeleka serikali ya CCM the Hague, hawana tofauti na serikali ya Syria!!!

     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    Si alisema chadema haitamaliza mwaka? Sasa hivi kaja na habari nyingine ya kuitumia serikali!

    Kweli wassira ni muoga sana!
     
  6. L

    Lyogohya Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wasira ha ha ha anamalizia ubunge wa mwisho mwisho roho inamuuma, kazeeka vibaya muacheni tu.
     
  7. h

    holypotato Senior Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tangu lini huyu mzee akaongea kitu chenye mashiko??
     
  8. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    na wasiwasi na uwezo wa kufikiri wa huyu babu....nahisi anazeeka mkabala na uwezo wa kufikiri wa ubongo wake.....:sleepy:
     
  9. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,032
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Sasa si ndipo ataharibu kabisa Nchi Itatawalika kweli au ndio anataka kusababisha waitwe Waasi kama Libya na Syria... Hajui Madhara yake kama ndio Watakaoshika Madaraka na Wao Kuning'inizwa kama Sadam!
     
  10. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Esther Bulaya anampa presha daily
     
  11. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa ni Mzee wakutokwa na mapovu
     
  12. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huhuhuhu! teh! tena kwa mkwara kakombeleza kilevi kilichobaki kwenye chupa za pia za wale walinzi wazembe!
     
  13. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anatafuta chama cha kuhamia huyu ni mzururaji tu hana lolote,mpuuzi kabisa
     
  14. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Kama anataka kazi ya U-refa amuulize refa wa mechi ya Azam na Yanga alichokipata mbele ya mkewe na watoto!
     
  15. B

    Ba'mdgo JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasira kachoka ndo maana hata wananchi wake wamemchoka
     
  16. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kwanini kila kitu kukimbilia mahakamani? Sijawahi kusikia Serikali inayofanyiwa maamuzi magumu na mahakama hapa duniani!
     
  17. m

    malaka JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani kila mtu sasa ni msemaji wa serikali hadi Nape. Du hili lichama silipendiiiii.
     
  18. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huhuhuhuhu! Kazi kweli kweli. Ategemee manundu!
     
  19. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Serikali hii itakuwa ni refa asiyejua kanuni za mpira kwani ingekuwa inazijua ingeanza na yeye kwa kumwonyesha kadi ya njano kwa kulala eneo lake la kazi kule bungeni.
     
  20. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo sasa!
     
Loading...