Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kuchukua nchi VS Zanzibar kujitenga na kuwa huru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zanzibar huru, May 29, 2012.

  1. z

    zanzibar huru Senior Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CCM sasa hivi wako between a rock and hard place sasa sijajua ipi itakuwa rahisi kwao ku swallow kati ya options hizo mbili
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna uhusiano gani kati CDM kuchukua nchi na Zanzibar kujitenga? Una maana CDM watachukua Tanganyika? Chadema wao wana sera gani na Muungano?
     
  3. z

    zanzibar huru Senior Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chadema hawana muda na jambo ambalo ni muflis

    wao nchi wanayo inaitwa Tanganyika ina watu milioni 44 ya nini ku deal na kisiwa kidogo kama zenji?

    Tatizo la zenji ni pet project ya CCM ambayo imekuwa ikunadi kama political capital

    sasa sijui ipi itawauma magamba zeji kuwa huru au kupoteza Tanganyika
     
  4. Mjomba wa taifa

    Mjomba wa taifa JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhhhhh
     
  5. z

    zanzibar huru Senior Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ipi haitowauma sana magamba?
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    zanzibar ni nchi na tanganyika inahitaji kuwa nchi na kama ni muungano kama utahitajika uwe na maslahi kwa pande zote.
    msimamo wa chadema unafahamika.
    kuna muungano wa ccm na cuf huo chadema hawauingilii kwa sababu ni wa kisiasa lakini tukirudi kwenye uchumi na utamaduni hakuna muungano bali ni kulazimishana kubeba mtoto utukutu na mgongoni kapanda na viwembe.
    muda ukifika utaongea.
     
Loading...