Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kuchukua jimbo la sumbawanga mjini

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kankwale, Oct 8, 2012.

  1. Kankwale

    Kankwale Senior Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rufaa ya mbunge wa Sumbawanga Mjini Mh.Hiraly kupitia chama cha CCM imetupiliwa mbali na mahakama kuu hivyo ni nafasi nzuri kwa chama cha M4C kujipanga kuchukua jimbo hilo.
    :canada:
     
  2. L

    LEAD Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna wa kuzuia mapinduzi, CDM songa mbele
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu ondoa shaka!CHADEMA ni natural disaster,hakuna mwenye uwezo wa kuzuia nguvu yake!
     
  4. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hilo Jimbo kura zilichakachuliwa
     
  5. S

    Shembago JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamanda jipangeni,jimbo la CDM hilo
     
  6. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo haina swali ni kwamba M4C daima na V4C to hell na misikiti ya lipumba
     
  7. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hiyo rufaa imesikilizwa na majaji gani na ilianza lini kusikilizwa?
     
  8. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nadhani zina ukweli mana hizi habari nimeziona pia kwenye blog ya mjengwa
     
  9. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamanda jipangeni,jimbo la CDM hilo
     
  10. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ....kimesajiliwa kweli hiki!!
     
Loading...