Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

(Chadema) kuanza kuchangisha fedha kwa ajili ya kuikomboa Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apolinary, Mar 10, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Chama cha demokrasia na maendeleo chadema kinahitaji mchango wako wa hali na mali.Toa mchango wako kupitia tigo pesa 0655783333 na m-pesa 0763744334
     
  2. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mwanzo mzuri mi nshatumbukiza vijisent vyangu kwa ajili ya ukomboz wa taifa kupitia arumeru
     
  3. L

    Lyabangi Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2Cje kutapeliana jamani!TZ ni yapili nyuma ya Nigeria kwa utapeli tafadhali
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    Nitachangia... Tanzania itakombolewa na mtanzania mzalendo....changia chadema kwa maendeleo ya vizazi vijavyo.!!!
     
  5. S

    Samsindima Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh! Sikumbuki vyema inavyoelekea kipo chama kinachokataza wananchi kuchangia shughuli zao...
     
  6. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Nitachangia sehemu ya--ya pato langu kwa ajili ya kuikomboa nchi yangu kwa ajili ya watu wa nchi yangu wanao sulubiwa bila kosa kwa kutokujua thamani ya utu wao waliopofushwa makusudi ili rasilimali yao waliyopewa na mwenyezi MUNGU iweze kuporwa na kuwaacha wakiwa masikini na watupu huku wakibembelezwa kwa wimbo laini wa AMANI,ndio naamini uwepo wa MUNGU kwenye harakati hizi! Amini nawaambia sauti hii hafifu iliayo nyikani itafunika milio ya mabomu ya machozi na risasi za moto itaponya majeraha ya virungu vya askari wa farao ccm,na hatimaye tutaifikia nchi ya ahadi tukiwa na tabasamu litokalo moyoni,na siku zetu zikiisha hakika tutapumzika kwa amani huku tukiacha mustakabali angavu kwa Tanzania ya vizazi vyetu vijavyo.chukua hatua,changia ukombozi sasa. Hakika hutapungukiwa!!MUNGU atubariki sana.
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    sitaki ujinga HIZO HELA ZITATUMIKAJE KUIKOMBOA TANZANIA?NA ALIYETOA OMBI HILI NI KIONGOZI YUPI WA CHADEMA NA ALILITOA LINI NA WAPI? Kuuliza si ujinga
     
  8. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  9. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  10. b

    buswe Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tunajua una ~ beep.
     
Loading...