Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kuanguka chali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Feb 5, 2011.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Msema kweli mpenzi wa Mungu ,sasa inabidi niwambie ukweli ambao nimeupata kutoka kwa kigogo mmoja wa CCM ambae anaushawishi mkubwa kabisa ndani ya Chama ,chama ambacho kinafuata itikadi na mwenendo wa baba wa Taifa hayati Mwalimu Julius Kambarage Nyerere ,mzalendo alieiwezesha Tanzania kufika hapa ilipofikia na kuweza kujulikana ulimwengu mzima.
    Habari zinasema kuwa kama kufa basi Chadema itakufa na kusahaulika kabisa na pengine kujulikana kwakwe itakuwa Chama kilichokuja juu kama uyoga na kufa kama uyoga.
    WaTanzania walio wengi wameanza kuona ubabe,ubeberu,ubepari unyanyasaji unaofanywa na chama hiki cha ajabu chenye kauli zinazobadilika kama rangi ya kinyonga.Chadema kama inavyojulikana kuwa ni chama cha kkijadi au chenye itikadi ya ukabila na udini mbele ,kimekuwa kikianguka kila siku ingawa kinapoanguka huzusha jipya na kupata wafuasi na baadae wafuasi hukikimbia kutokana na umangimeza ulio ndani ya chama hicho.
    Uchaguzi wa 2015 ndio utakaoimaliza na kuisambaratisha Chadema ,CCM ambao hadi hapa tulipo wameshaanza kujenga mazingira ya ushindi na kujinyakulia ushindi mnono wa uchaguzi wa 2015 ,mgombea wa Chadema Safari ambae hakubaliki na jamii huenda akapambana na Salim Ahmed wa CCM.
     
  2. P

    Pokola JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    :A S thumbs_down:
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    asubuhi-subuhi tu...........

    Mashuzi!!!!!
     
  4. W

    We can JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni ruksa kusema lolote!
     
  5. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ubabe upi?
    Wa Richmond, Dowans, Kagoda, IPTL, RADA, Muafaka wa vyama viwili kati ya vingi, hebu tueleze. CUF ni upinzani au chama Twawala.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hata pumba
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mkuu with respect huwezi kusema maneno yako bila kuleta facts, ni vizuri ungeweka grounds ambazo zingetusaidia kuweza kuijadili mada kwa marefu na mapana.
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    crap!!
     
  10. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu umenichekesha saana asbh-asbh na hapo juu lol!
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kumbe habari imetoka kwa mwana CCM ....basi habari hii ni propaganda
     
  12. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Unajua bila kuwa na watu katuni kama Mwiba duniani kungekuwa kuna-bore sana.....
     
  13. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Here we go again, a die hard CUF member predicting a major opposition party extinction and guess where is he reliably informed from?????? CCM... too low bro Mwiba!!!!!
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Mwiba.

    Mkuu hoja ujibiwa kwa hoja bahati mbaya sioni hoja ya kukujibu.Kwanza nijitambulishe kwako kwamba mimi si mwanachama wa chama chochote za siasa ukitaka sababu kwanini si mwanachama wa chama chochote nitakupa sababu kibao.

    Mkuu kwanza niseme ukweli siamini kama itatokea tena Mzanzibar kutawala Tanzania.Mazingira yamebadilika sana Zanzibar ya leo ni nchi kamali si sehemu ya JMT mabadiliko ya katiba ya Zanzibar yanazidi kuondoa uwezekano wa mzanzibar kutawala Tanzania.Zanzibar ilikuwa na nafasi ya kutoa rai wa JMT mwaka 2005 lakini ni wazanzibar wenyewe walio piga kampeni za kumpaka matope ya kipuuzi mpaka akaangukia pua,muda umeshapita sana Salimu A salim hana nafasi labda miujiza itokee.
     
  15. C

    Campana JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Je huyo Salim hatapigwa madongo hukohuko CCM na kubwagwa kama ilivyokuwa 2005? Au mara hii historia yake ya HIZBU imemezwa na mwafaka wa CCM na CUF?
     
  16. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Tena Mwana CCm mwenyewe Tambwe Hiza!.....CRAP:sick:
     
  17. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Namheshimu saana Salim na muda wake ulichukuliwa na JK!
     
  18. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Light trvels faster than sound. This is why CDM appear bright until you hear us speak. Nimeipenda hiyo
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    majani
     
  20. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Nani aliwaambia kama Salimu Ahamed ni Mzanzibari ? Wacheni uvivu tafuteni ,kuhusu kuanguka kwa Chadema hilo wandugu halina ubishi .CDM 2015 inakwenda na maji ,sawaswaa !

    Jingine hivi niwaulize nyinyi na tarehe zenu ni lini Mzanzibari aliwahi kushika nafasi ya Uraisi wa JMT ??? Sasa niwasikiapo wengine wanaosema Wazanzibari tusahau kuupata uongozi wa juu wa SMT naona mtakuwa mna viherehere hamjui mnenalo!
     
Loading...