Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kuandamana nchi nzima tarehe 16, kuupinga muswada......!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by King junior, Apr 9, 2011.

  1. King junior

    King junior Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chanzo cha kuaminika, "kutoka kwa 'jembe' LEMA GODBLESS" akihutubia katika ufunguzi wa tawi la Udom, amesema kuwa "wapo katika mchakato wa kuandaa maandamano tarehe 16 mwezi huu kuupinga vikali muswada wa katiba mpya" mbali na hilo, alitangaza rasmi kongamano la vyuo vikuu litakalofanyika Area D, mjini DODOMA siku ya kesho tarehe 10/04 kuanzia saa nne asubuhi, kongamano hilo linatarajia kuhusika na kujadili mambo mbalimbali yanayoikumba nchi hii, likiwemo la katiba mpya, Dr. W. Slaa ni miongoni mwa watakaokuwepo katika kongamano hilo........!
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hawa chadema tumeshawachoka na maandamano yao ambayo hayana faida yoyote kwa mwananchi wa kawaida zaidi ya kuumiza wasio na hatia!
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ni vizuri sasa wataijua nchi nzima maana yake nini?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    watu wenye fikra za rejao ndo waliopo madarakani ndo maana nchi haipigi hatua. mawazo mgando ni hatari saana kwa maendeleo ya nchi.
     
  5. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Umewahi Kuandamana?? Basi kama ndivyo then usiandamane ili wakose watu!!!!!!!!!!!!
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hayo maneno akisikia JK atarudiwa na kale ka-ugonjwa wake uleee, akitaka kupotezea anaanguka. Alafu mnasahau mnaanza kujadili kuanguka
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Safi saana mpaka kieleweke, Zitto vp? CCM B wanamtangaza lini, good lema na wapganaj wote wa ukweli
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,392
    Likes Received: 9,087
    Trophy Points: 280
    Siasa za Tanzania ni vichekesho, kidogo maandamano, kidogo kususa, kidogo kuzomeana.

    Hivi ule si mswada? Kwa nini Chadema wasiandike mswada wao wanaouona unafaa waupeleke bungeni? Simpo. Mswada si sheria, ni mapendekezo tu. Na waoi wanahaki ya kupeleka mswada wao. Wakikataliwa hapo hata mimi ntaunga mkono maandamano yao. Lakini kwa sasa, mnhhhhh, kudanganyana tu.
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ulikuwa wapi? hadi nimekumisi.
    Sisi tutaanzia sakina-sanawari-kwa mrefu-usa river hadi Semunge kwa babu. Tunagonga ki-cup alaf tunaretreat kwa nguvu mpya tukipita majengo-mbauda hadi olasiti
    Karibu nduka.
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tunasubiri tuone nini kitafuata baada ya maneno na intelijensia za mwema
     
  11. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />



    Acha Ubwege wewe ****,Hayo machache tu ambayo Ccm wanayafanya ni kwa sababu ya Hekaheka wanazopata kutoka Chadema,wangekuwa wameshachapa Usingizi zaidi!!
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Asante Mkuu, nilikuwa kifungoni bana, nadhani wengine watakuwa maeneo ya Tanga, Igunga, Mikindani, na Mchinga wakianadamana.
     
  13. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sawa, endeleeni wanaharakati wetu na maandamano yasiyo na tija.
     
  14. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />


    Kwa hiyo wewe Una Hekima na Akili Kuliko Slaa? Ungekuwa na Akili ungekuwa kada wa Ccm? Kwani hao wajomba zako kuleta Mswada uliyosheni hila ni kitu cha bahati mbaya? We are taking it to the streets,come what may,this is a defining moment!! No turning back!
     
  15. m

    mwanawakondoo New Member

    #15
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaleyale ya CUF ya miaka ileee... Watu wakafa, wakalema na kwa mara ya kwanza Tz ikazalisha wakimbizi kibao. Sasa yakowapi?
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,392
    Likes Received: 9,087
    Trophy Points: 280
    Sana tena, hapati hata robo ya hekima akili zangu. Sijawahi kufukuzwa au kukataliwa uongozi popote pale. Na pia sijawahi kuwa na kashfa ya kung'ang'ania zinaa na kuvunja amri ya sita! Aliyoisomea! Sasa akili na hekima za slaa ziko wapi hapo?
     
  17. s

    seniorita JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MaandamanO ndiyo njia sahiihi ya kuweka wazi disappointments za wananchi, it is a non-violence way to demand what its rightly ours....
     
  18. King junior

    King junior Member

    #18
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi umeshauona huo muswada majimshindo? Unafikiri walichokiandika mle ni mazuri? Wamempa nguvu kubwa Baba Ridhiwan, kila kifungu ni rais atafanya hivi, au vile, kuna kipengele kinakataza haki ya wananchi kuhoji chochote kuhusu rais, hata bunge, hiyo haitoshi wameandika kwa lugha ya kingereza wakati inatuhusu wa-Tz ambao kimombo kwetu ni issue, hvi kwa akili yako bila CDM, CCM wangekuwa na mpango hata wa kuleta fake muswaada wao huu.? Uwe unafikiri kabla hujaongea, kama unaona utaongea pumba utulie, unafikiri kwenye muswada wamekubali wanasiasa wahusike kwenye muswada huo? Wanawaogopa, we unaropoka tu "CDM wakiandaa muswada wao, unadhani ninyi CCM mtaukubali??? Utakuwa umelalia haki kitu ambacho ccm wamezoea wizi hvyo watapinga tu, nawaunga mkono CDM na Z.bar walivyofanya....!
     
  19. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi wa UDOM kumbuke na lengo lilowapeleka Dodoma. Msikalie siasa tu mkasahau madarasa, mutakwenda na maji. Ukidisco hapo Chuoni, utakuwa form six leaver tu ambaye hivyo vyama vya siasa unvyovishabikia vinaiona ni elimu ya chini. Kwa hiyo waweza kuambulia umwenyekiti wa shina au tawi la CDM, CCM, TLP n.k huku wasomi wakichukua nafasi za juu. Shikeni sana lililo wapeleka vyuoni ili mkimaliza muweze kugombea vyeo vya juu katika vyama vyenu.
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,392
    Likes Received: 9,087
    Trophy Points: 280
    Nimesema, kama chadema hawakuupenda huo mswada, si waandike wao? Kuna aliewakataza. Jee ambayo hawajayapenda hayajadiliki? Na nani aliosema haujadiliki? Kwa nini chadema wakae wanatisha watu kwa maandamano? Na kudanganya watu? Kutaka kuvunja amani kwa kutumwa na nchi za nje?

    Na mimi kama ni serikali nayapiga marufuku maandamanoi na halafu waingie mitaani. Kale kamkong'oto ka arusha na pale udsm kama hakijawakolea sasa ndio mtalijuwa jiji.
     
Loading...