Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kuandamana Mwanza Feb 24; kupinga ufisadi, JK ajiuzulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bornvilla, Feb 21, 2011.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) wamepanga kuandamana tarehe 24 Februari, 2011.

    Maandamano hayo yanayotarajiwa kua ufuasi mkubwa sikuhiyo kutokana na chama hicho kuwa na wafuasi na wapenzi wengi jijini hapa. Viongozi wa juu wa CHADEMA wanatarajiwa kuongoza maandamano hayo yaliyopangwa kuanzia stendi ya Buzuruga na kuishia kwenye uwanja wa wazi wa Furahisha uliopo Kirumba jijini hapa. Lengo kuu la maandamano hayo ni pamoja na kushinikiza Rais Kikwete ajiuzulu, kupinga mambo mbalimbali kama kupanda kwa gharama za umeme, kupinga ufisadi, kupinga DOWANS kulipwa na kuongezeka kwa gharama za maisha.

    Kutokana na ughali wa maisha nchini maandamano hayo huenda yakasimamisha shughuli nyingi mjini na watu kwenda kuunga mkono maandamano hayo yanayotarajiwa kuanza mishale ya saa nne asubuhi. Wimbi hili la maandamano huenda likaenea mikoa yote ambayo ina wafuasi wengi hasa wa upinzani.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    bravo
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Jamani siyo siri me nshawaogopa hawa watawala wetu na visingizio, hope wamepata kibali. hawa mawakala wa mafisadi wasije wakawapiga risasi!
     
  4. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona CDM yenyewe iko kimya na siku karibu zinakwisha! Kuna watu wengi kutoka mikoa jirani wangelitaka washiriki maandamano hayo.
     
  5. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bora waanaie huko mikoani kwani hapa DSM mijitu inajifanya mijanja lakini ndio mijinga nambari one inayohadaika na kijani na njano na uoga uliowajaa ile hali ni mimaskini ya kipatoa fikra wengi wao.
    "kuchamba kwingi,huondoka na mavi"
    Nguvu ya umma haiwezi kushindwa jambo na kuhusu maandamano yalishatangazwa kitambo ratiba yake hivyo kama ni mfuatiliaji mzuri basi utakuwa unajua hilo na kujipanga kogea road muda na saa zikiwadia
     
  6. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Safi wana mwanza...Naomba Mungu maandamano yenu yawe chanzo cha kuung'oa utawala dhalimu wa ccm.Wana jf tulikuwa tunasubiri wakuanzisha,Mwanza hao sasa tuwaunge mkono ili yale tunayoyabandika humu kwa hasira na uchtngu tuyatende,WAKATI NI HUU!
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilijua tu Mikoani ndiko kwenye nguvu, hiyo ndio gear nzuri ya kuanzia kuliwasha gari la uhuru. Mwanza, Mbeya, Mara, Kigoma, Arusha, Kilimanjaro, Shinyanga, Dodoma, Iringa, Songea na Tabora Sijui kama Mkwere kama atatoka mzima hapo naona ameenda kwa Bgabo Kumba hifadhi ya muda kabla hajakwenda Saudia. Bring it On nguvu ya Umma. Cameroun wanalianzisha Alhamisi 24 Feb 2011
     
  8. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    MabomuG/boto wausika wajiudhulu
     
  9. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bora maandalizi ya kuwatoa hawa mafisad uanzie mikoani dar tunanizamu ya woga
     
  10. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa hali tuliyo nayo sasa maandamano ndio suluhu pekee. Haya wa Mwanza wameanza, wale wote wenye nia njema na Taifa hili wasibaki nyuma. Hata Misri hawakuanzia Cairo, na Libya pia hawajaanzia Tripoli kwa hiyo Mwanza n sehemu mwafaka hasa ukizingatia wna wa Dar es salaam wapo usingizini
     
  11. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Naomba yawe maandamano ya amani. CHADEMA wayasimamie vizuri kama walivyosimamia maandamano ya mazishi ya mashujaa Arusha.

    Ila Mwema hajaleta bado habari za kiintelijensia?
     
  12. n

    niweze JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunawaunga mkono wananchi Mwanza na tulio nje ya Mkoa wa Mwanza tujiandae kwa maandamano yetu kupinga popote wizi na ufisadi.

    Kundaandamana na Kupinga Ujambazi na Kupigania "Haki" Yako Tunalindwa na UN Nation Decoration
    Kama Mubarak na Ben Ali Wangeombwa Vibali, Watunisi na Wamisri Wangekuwa Bado Wanatawaliwa
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    chonde chonde media,,, tusaidieni live coverage jamani ...... mungu atawaongezea saba mara sabini
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280

    Hivi unafikiri mkuu wananchi wakitaka yawe ya amani, watawala watataka yawe ya amani?
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Itangazwe na Chadema ili watu tuanze kujipanga ni namna gani tushiriki
     
  16. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mwanza hakuja haja ya kibali, hapo ni full kujipanga tu. Milimani najua kuna wakurya, washashi ndo hawaambiliki ukiongea na akina Omera na jamaa zangu wasukuma wakisema nduhu gete hapo hata uje na SMG. CDM twende kazi.
     
  17. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    always maanadmano ya cdm ni ya amani lakini wavurugaji ni hao vibaraka wa mafisadi. hawawezi kuzuia sauti ya umma,.....pipoz..........
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama kutakuwa na maandamano mbona CHADEMA hawatangaza?
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Maandamano ni haki ya wananchi kikatiba lakini bado itapendeza kama CHADEMA watafuatilia kibali cha kuandamana ili kuepusha maneno mengi kama ya Arusha ambapo Jeshi la Polisi limeitupia lawama CHADEMA na CHADEMA imeitupia lawama Polisi.
     
  20. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kibali wanacho? maana wenye nchi hawakawii last minutes wakadai taarifa za kitelejensia zinaonyesha maandamano yatakuwa na uvunjifu wa aman
     
Loading...