Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Kitunda yatoa tamko mauwaji ya mwandishi!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Asango, Sep 7, 2012.

  1. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA baraza la vijana kata ya kitunda BVC wanalaani mauaji ya mwana habari wa kituo cha habari cha chanel ten DAUD MWANGOSI huko iringa.

    Kwani ni pigo kwa wanaharakati wote Tanzania na dunia nzima .pia tunatoa tamko kwa waziri wa ulinzi na mkuu wa jeshi la police WaJIUZULU MARA MOJA kwa kushindwa kusimamia ulinzi wa raia wakati ndio jukumu kubwa la polisi badala yake wanatumia nguvu nyingi na kusababisha mauaji ya raia wasio na hatia kama ilivyotekea kwny maandamano iringa na morogoro.

    Pia polisi waliohusika wachukuliwe hatua kali kwa kitendo hicho na sio kuishia kuunda kamati au tume zisizo na msaada wowote.

    IMETOLEWA NA mwenyekiti bvc
    Kata Kitunda
    Habibu Rajabu.
     
  2. N

    Ndole JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli au ........
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hii inatakiwaa kila kona nchi! nashangaa wengine wamekaaa kimyaa!! Good move Kitunda BVC
     
  4. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Tuambiwe pia ni hatua gani zitafuata baada ya laana hizi,kwani sasa wa Tz tumekuwa mabingwa wa kulaani badala ya kuchukua hatua stahiki.
     
  5. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    nyie wakurya wa kitunda leo mlikuwa hamna ratiba ya kuuza mayai ndo maana mnalaani haya mauaji wakati polisi walisha sema ,jamaa alipigwa na kitu cha nncha kali
     
  6. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo suala la ukuria linakuja vp?au ndo ukabila wenyw kuwa mstaarabu ndg yng
     
  7. B

    Bull JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya Waislam zaidi ya 350 kuwekwa ndani tulikutana na viongozi wake wa juu kuwaomba walaani vitendo vya serikali kuwaweka ndani waislam kwa sababu ya kugomea sensa.

    Chadema walidharau maombi yetu, tulitegemea kuwa ni chama cha kuwatetea watanzania wote kumbe tunajidanganya

    Inapotokea issue za kuwatetea wakiristo wako msitari wa mbele, mfano: Bungeni wabunge wa chadema walalzimisha serikali ya Zanzibari wasifunge Hoteli Mwezi wa Ramadhani kwa madai ya kuwapa wakiristo haki yao,

    Inapotokea Waislam wananyanywaswa hawataki kuingilia, je hiki ni chama kinawafaa watanzania au kuwagawa ??
     
Loading...