Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kitasambaratika baada ya 2015?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by William Mshumbusi, May 2, 2012.

  1. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ni chama kikubwa kisichokuwa na media zake. Kimekosa tv na redio sawa. Sasa hata gazeti na majarida?

    Mbinu ya kujieneza wanayotumia chadema ni ya mikutano na maandamano tu. Ni mbinu nzuri ila lazima chadema iingie mpaka vijijini. Ndani ni lazma habari zake p+ ziene.

    Natabiri kifo cha chadema sababu kinawashabiki wengi kuliko wanachama ambao wangenunua kadi na kukijenga chama.

    Washabiki wanaoamini CHADEMA ni kisichokosea

    Chadema kinawanachama wanaovizia wenzao wakosee ili wapate sababu za kuutaka uongozi. Kama ilivyotaka kuwa baada ya arumeru.

    Mtu kama Zitto anayewaza zaidi kuongoza, aliyemdanganya Kafulila akaama chama. Aliyefadhiri kampeni za NCCR Kigoma. Mara baada ya kuukosa Uenyekiti. Ni mtu wa kumwangalia kwa makini mno kwa ustawi wa chama.

    Hoja za wananchi hazipiganiwi zaidi ni hoja za chama. Huwa nasema kwa chadema safi HAKUNA HAJA YA WANAHARAKATI
    HAKUNA HAJA YA VYAMA VYA WAFANYAKAZI
    HAKUNA HAJA YA .,,..
    Chadema iwe ni taasisi ya kitaalamu iajiri watalamu wa siasa na utafiti washugulikie maswala yafuatayo

    Kwanini wanawake wengi na wazee hawajihusishi na siasa. Ni wagumu kubadilika na jinsi gani wanaweza kubadili maamuzi yao

    wajue mbinu za ujumbe wa ukombozi wa taifa hili vipi utamfikia kilamtu ata aliyehoi kitandani!

    Tuandae wenyeshahada kugombea udiwani vijijini 2015 ili kupunguza wizi kwenye halmashauli kwani wengi hawatakuwa na ajira vyuo ni vingi kwa sasa. Kuboresha mishahara na marupurupu wakiichukua halmashauri kwani zinaela sema zinagawanwa na wakuu wa idara na naamini kutakuwa na mhitimu wa chuokikuu kila kata hadi 2015.

    Nasisitiza kujenga jina la chama na wanachama wanaoaminika tu. Ila kujenga jina la Zitto mnatafuta kulia asipogombea Uraisi 2015. CHADEMA KWANZA JINA LA MTU BAADAE. Huwa nashangaa wanachama wanaotumia muda mwingi kujenga majina yao na si jina la chama chao.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kichwa kamasi at work!
     
  3. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Dua la kuku hilo utakufa wewe bila kukiona kifo cha CHADEMA leta ushauri na sio utabiri wa kishekhe.
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tehe...Tehe....
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Hilo jina lako limekaa kinafiki sana.
     
  6. m

    manucho JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    akili makamasi, tope zito.
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    another big gamba @ work
     
  8. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Sijaona oni ata moja mmesoma kichwa cha habari mnaanza na kujibu. Ni vigumu kueleweka ukitumia lugha za kifasihi. Ukikosoa tu 'Magamba at work'. Poleni niliowauzi
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :bange: come again??
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jina linaonekana la kinshomile, kumbe mtu mwenyewe hata point huna. Hovyo kabisa!
     
  11. M

    MTK JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,829
    Likes Received: 1,554
    Trophy Points: 280
    Hakuna umasikini mbaya kwa binadamu kama umasikini wa kufikiri; hivi wewe mtu mzima tafakari: Hizo media lukuki walizonazo magamba na mafisadi wengine mbona hazijawazuia kuporomoka kwa kishindo katika siku za hivi karibuni?!
    Hivi watu wanaposema Nguvu ya Umma ndio Supreme unaelewa nini?!
    We have no time for this kind of posts, it is a total waste of time and unnecessary strain on our meagre resources; time and brains topping the list of priorities.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kaka nikusaidie kitu,dunia ya sasa si ya kutafuta uhuru,haihitaji wanachama ili kuongoza nchi ukikubalika leo hata kama huna tawi la chama unapewa dola na mfano mkubwa ni igunga ambapo chadema ilipata kura nyingi wakati haikuwa hata na ofisi mwezi mmoja kabla rosta hajajiuzulu.

    jaribu kukaa na shaaban dede mwulize toka ameanza muziki anamiliki nini na nini halafu rudi kwa diamond mwulize na yeye anamiliki nini na nini?
    hakuna kitu kibaya kama kubishana na wakati.
     
  13. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Unaaibisha !!

    Unaaibisha Kishwahili Kama lugha ya mawasiliano

    Unaainisha kabila letu linalojikampeni Kama mabingwa Wa Kiingredha Na Kiswahili Na mabingwa Wa kutoa maelezo ya explainesheni kwenye mazungumzo ya diskashen..

    Unaaibisha kutuma post ya kigumesheni Kama Gambaz

    Unaaibisha ..
     
  14. k

    kijereshi JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wadau naomba nitoke nje mada mniwie radhi wenzetu wakenya wako makini sna na mambo yao kma kuna mtu anaweza kuangalia citizen tv sasahv live coverage of the vetting of magistrates and judges hakuna longolongo kma ulivuruga kesi unapigwa chini on the face of it,judicial system yao iko makini sna sasahv anafanyiwa vetting lady justice martha koome
     
  15. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Too young to comment!
     
  16. G

    GRAY New Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chama hakiwezikufa
    1. chama lazima kianze kuwa na ushabiki/ washabiki(popularity) baada ya kujulikana kwa sera madhubuti, misingi na mikakati yake washabiki wanajiunga kuwa wanachama, mfano ulio hai ni wanachama wengi wa ccm ukiwauliza hawana sababu za msingi za kuwa wanachama wa hicho chama cha mafisadi,CHADEMA ni chama imara lazima tuanze na popularity usisahau CHADEMA imeanzisha 1992 ni chama kichanga KIMUDA sio KISERA, na kimepata umaarufu baada ya uchaguzi wa 2010

    2. chama kina sera zake kwa iyo wanachama na viongozi wa chama husika wanafuata sera sio jinsi wanavyotaka wao maana chama kimesajiliwa kisheria na wanachama na viongozi wanatakiwa kufuata sera

    3. chama hakiwezi kufa bali kinapoteza umaarufu, ccm haijafa ila imepoteza umaarufu kwa iyo watu watakuja kukisahau kama KANU ya kenya, na ndio hivyo inavyotokea

    4. CHADEMA kinazidi kuwa imara kadri siku zinavyozidi kwenda, na kitajiimarisha baada ya kuchukua dola au kuwa na wabunge wengi, kwa sababu vitu vinavyoonekana haviwekani sasa vitawezekana, sisi ni matajiri tuna ARDHI, WATU kilichokosekana ni SIASA SAFI na UONGOZI BORA
     
  17. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Sasa wewe unauliza nini? kwanza CDM haifiki 2015 itakuwa imeshachuja na kupotea kabisa katika ulingo wa siasa hapa Tanzania. Itabaki midomoni mwa wavuta bange na majuha wengine.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  18. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,703
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Malelia ndo inakusumbua!
     
  19. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,703
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    unaumwa m.aa.v.i.
     
  20. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mkweo kala hasara!,mtoto wako bora awe yatima kuliko baba kama ww,mkeo bora awe mjane kuliko mume kama wewe,mwajir wako bora afunge ofisi kuliko mfanyakaz kama ww, umuhim wako kwa chama chako ni uwepo wa j.k siku ya mazish yako only!
     
Loading...