Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kisipokua makini kinaweza kupoteza point kubwa sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by paul vicent, Sep 30, 2012.

  1. paul vicent

    paul vicent Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kule mwanza kumetokeza upungufu wa meya ,ingawa baadhi ya wadau wanasema mkurugenzi wa manispaa ni chachu ya kuondoka kwa meya huyo wa chadema ,kweli kabisa kufanya kazi na taifa ccm ni kazi ngumu ila kiongozi shupavu anatakiwa kufanya kazi katika mazizngra magumu na kuyaleta kuwa rahisi,huo ndio ushujaa ,ila kwa kuogopa kuharibu na kujifunza kupitia makosa ,tutakimbia vingapi?hii nii plopaganda tayari kwa wana ccm kwenye chaguzi zijazo watatuita waoga tena sio jasili,tuwe makini na hawa watu jamani wapo kututenngenezea mazingira magumu siku zote ili wabaki madarakani ,
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nimesoma sijaelewa kitu nadhani Kiswahili ni shida huko kwa kweli
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    je unajua kwanini tulipoteza umeya mwanza, je unajua kwanini ilemela hawana meya, je unamjua meya wa Arusha kama ndiyo alipatikana kwa njia sahihi ama lah..je cdm imepoteza point ngapi arusha..watanzania waleo wanauelewa yaani mpaka wananitisha kama huamini waulize cuf.
     
Loading...