Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Kinondoni: Lema ni kama Mandela

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Henry Kilewo, Apr 7, 2012.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Tanzania daima ya leo.

    CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), wilaya ya Kinondoni, kimempongeza aliyekuwa mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema, na kumfananisha na aliyewahi kuwa Rais wa Afrika Kusini,Nelson Mandela, kutokana na ujasiri mkubwa aliouonyesha wakati wote wa kesi yake.
    Pongezi hizo zimetolewa na katibu wa kanda ya Dar es Salaam, Henry Kileo, ikiwa ni siku moja tangu Mahakama Kuu, Kanda ya Arusha, kutengua matokeo yaliyompa ushindi baada ya kumtia hatiani kwa makosa mawili kati ya manne yaliyokuwa yakimkabili.
    Chama hicho kimesema pamoja na kesi hiyo kuonyesha kuendeshwa kwa upendeleo, lakini Lema hakujali na badala yake alionyesha uzalendo wa hali ya juu kwa ajili ya manufaa ya wananchi wa Arusha.
    Hata hivyo, CHADEMA imeshangazwa na hatua ya aliyekuwa mgombea wa CCM, Batilda Buriani, kutofika mahakamani hapo kwa siku zote za usikilizwaji wa kesi hiyo.
    Kesi ya kupinga ubunge huo wa Lema 13/2010, ilifunguliwa na wana CCM watatu Mussa Mkanga, Agness Mollel na Happy Kivuyo ambao waliwakilishwa na Mawakili Alute Mughwai na Modest Akida ambapo mbali na Lema mdaiwa wa pili alikuwa ni Mwanasheria wa Serikali aliyewakilishwa na mawakili, Timon Vitalis na Juma Masanja.
     
  2. m

    maramojatu Senior Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umenikumbusha Mandela. Nikikumbuka jinsi alivyokuwa anavunja sheria za makaburu namfananisha na Mh Lema. Imagine hata b-day ya Mandela tunaisheherekea ulimwengu mzima. Naomba CDM na wana-Arusha muangalie tarehe ya Mh. Lema ya kuzaliwa ili iweze kuadhimishwa kitaifa hata kwa kuanzia upande wa chama. Ukandamizaji wa Mandela sawa na wa Lema. Ukandamizaji wa wana-africa kusini sawa na wa Arusha
     
  3. J

    Jqnakei Senior Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda lema anafaa pongez ktk misukosuko aliyopitia
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Arusha belongs to chadema. CCM wakaibe kwingine
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Lema ndiye mandela wa tanzania, kwani yote aliyoyafanya mandela kwa kupinga sheria kandamizi za makuburu ndio leo tunayoshuhudia kwa huyu shujaa wetu Lema, jamani chadema ni lazima tufanye harakati za kutosha ili lema arudi mjengoni.
    Don give lema
    kwani adui ccm kakuijia kwa njia moja ya mahakama, Mungu atawatanyisha kwa njia 7.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kikwete anamwona Lema kama tishio kwa utawala wake
     
  7. M

    Mbuli Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndio hivyo
     
  8. N

    Ndege stroller New Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It won't be soon before long. hiyo ni hal ya kawaida kwa watu ambao ni wapinga ukandamizaj kama mh lema
     
  9. K

    Kikulacho Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    PamoPamoja na Mahakama Kuu Kanda ya Arusha kumvua Ubunge Godbless Lema, ni ushahidi tosha kuwa huyu ni Mpambanaji wa kweli Tanzania, hana hofu na kwake ubunge sio issue. "Ni bora kufa ukitetea haki kuliko kufa ukipiga magoti ja na Mahakama Kuu Kanda ya Arusha kumvua Ubunge Godbless Lema, ni ushahidi tosha kuwa huyu ni Mpambanaji wa kweli Tanzania, hana hofu na kwake ubunge sio issue. "Ni bora kufa ukitetea haki kuliko kufa ukipiga magoti kwamadhalimu "
     
  10. U

    Upemba New Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika tunamtakia kazi njema Bw. Lema, tunachomuomba asikate tamaa. Chadema songeni mbele. Nchi hii tumeonewa, kunyonywa na kubezwa na watanzania wenzetu ambao wamejikita katika ufisadi. Ifahamike kuwa sasa watanzania hatutishwi na mapesa yao, ila Legitimacy of the people na uzalendo wa kitaifa ndio uwe mhimili wetu katika mapambano haya.
     
  11. P

    PJS Senior Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu yupo na Mh lema,vita hi tutashinda tu.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tulianza na Mungu, tutamaliza na Mungu tusiogope tutashinda.

    Ni heri vita inayotafuta haki na usawa, kuliko amani inayopumbaza na kudhalilisha utu wa mwanadamu
     
  13. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Kumfananisha LEMA na mandela ni kumkosea adabu mzee wetu nelson mandela! ni dhahiri wewe ulieanzisha hii topic uifute topic yako.
     
  14. N

    Nshishi New Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna kosa gani kumfananisha Lema na Mandela? au ndo Fikra Mgando?
     
  15. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Lema ni mwanasiasa wa kiwango cha juu sana!
     
  16. k

    king ndeshi Senior Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tell em
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,989
    Likes Received: 3,528
    Trophy Points: 280
    lazima utakuwa bodyguard wa sioi wewe, na leo hujapata posho yako baba mkwe hajatuma chapaa. utashaa kwa kiwewe!
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,012
    Likes Received: 3,834
    Trophy Points: 280
    Sijawai kumuona wala kumsikia Mzee Mandela anatukana.
     
  19. UMBWE1

    UMBWE1 JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    We majeruhi wa arumeru unaweza kutukumbusha tusi alitukana lema hata kwa lugha ya kuficha,kinyongo kitakumaliza.
     
  20. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anatakuna ndo nini? Je ulitaka kumaanisha anatukana?? kama ulimaanisha hivyo basi Mandela alitukana pale alipowaambia watawala waupe kwamba ni wabaguzi
     
Loading...