Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kinafuata siasa gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpingauonevu, May 11, 2012.

  1. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ukiacha muhemuko wa kuitoa CCM madarakani naanza kupata wasiwasi wa nini zitakuwa ni policy za kiuchumi za CHADEMA. Nikifuatilia mikutano yao CDM wanajipambanua kama CENTRE-RIGHT PARTY. Mpaka sasa sielewi hizo ni policy gani. Mimi naelewa mbili tu UJAMAA na UBEPARI. Sasa leo CDM wanamtaja nyerere kwani wao ni wajamaa? wakiikosoa CCM kwani ubepari si ndio CCM wanafanya na CDM si ndio watafuata? WASOMI WA HIZI SIASA HEBU NIELEWESHENI NDIO ZIKOJE? angalizo:kama huna cha kuchangia tafadhali pita tu matusi yasijeanza hapa maana kuna watu hawaangalii kesho wao wanaona leo tu!
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sera za chadema ni kupinga uonevu.
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    vua gamba vaa gwanda ndo utajuwa sera zetu.
     
  4. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hebu katafute Ilani ya Uchaguzi ya 2010 ya Chadema na Katiba yao usome uelewe.
     
  5. n

    nyangwe Senior Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  6. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kilaza wa wapi?chadema kina sera ya ukabila na ukanda.Hili hamlikwepi na najua mtaifuta haraka sana hii post,muwe na aibu.
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Bila shaka we utakuwa ni mama Tunu pinda. Karbu sana jf mama.
     
  8. M

    Mwanandani Senior Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe lazima utakua wali wamtu,tena wa Ccm.
     
  9. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu hivyo vitu nimetafuta mbeya na iringa nimeambiwa vimekisha nimekuja hadi dsm kinondoni makao makuu ya cdm nimeambiwa vitu ivyo vimekwisha so kama utakuwa na ufafanuzi ntashukulu zaidi !
     
  10. k

    kiruavunjo Senior Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Za kikomunisti za mrengo wa kushoto kama korea kusini na austalia.
     
  11. kevin isaya

    kevin isaya JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 1,302
    Likes Received: 813
    Trophy Points: 280
    alisema tuvikatae vyama vya ukoo na ukanda
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,543
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo umepost ili post yako ifutwe? Je wewe ni Great Thinker wa kweli?
     
  13. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni swali zuri bora wenye kujua sera za CHADEMA wakaja kulieleza hili. CCM wanajipambua kama Chama cha mlengo wa kushoto, huku sera zao kizikiwa zimebadilika kwenda exteme right bado wanajitambulisha kama chama chenye mlengo wa kushoto. Kama CHADEMA kweli ni cetral-right, kipi chama cha kuwatetea watu wenye mlengo wa kushoto. Kuna haja kumbe kuunda chama cha siasa chenye kutetea watu wa mlengo wa kushoto ambao wamejosa mtetezo mpaka sasa
     
Loading...