Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Kimara Mwisho wafunika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kkitabu, Sep 16, 2012.

  1. k

    kkitabu Senior Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimeudhuria mkutano wa M4C wa Chadema walikuwa na watu wengi. Wamepata wanachama wapya. Kama haujajiunga jiunge sasa ili tuweze kuikomboa nchi yetu kutoka mikononi mwa mafisadi. Asanteh
     
  2. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Picha talks mo than what u have presented here!
     
  3. Mhamiaji Haramu

    Mhamiaji Haramu Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm bye bye, wanangoja kuua watu tu siasa zimewashinda
     
  4. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nami nilikuwa kitaa hicho na hakukuwa na kiongozi wa kitaifa lakini funiko lake lazima CCM 2015 watapata tabu sana.
     
  5. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M4C mmetisha sana.... Mpaka KIMARA kimeeleweka....
     
  6. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,215
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    Nawapa 5 majembe.
     
  7. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Big up wote waliohama chama cha mabwepande.....
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Si kila mtu ana uwezo wa kupiga picha na kuzitundika hapa, wengine kama wanafanikiwa kutufikishia ujumbe inatosha, na wale ambao nafasi zao zinaruhusu kupata taswiras na kuturushia zitaongeza uzito.
     
  9. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kulikuwa na vijana wazalendo saana pale ilibidi tuzuie tuangalie kweli chadema kama ndivyo basi tutawaunga mkono hakuna matusi ni hoja tu mpaka mzee wa TANU 1 akarudisha kadi heko saana vijana mnaojitolea kwa kazi zile
     
Loading...