Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA, Kikulacho kiko nguoni mwako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by oba, May 26, 2011.

  1. oba

    oba JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuna methali isemayo,"Mgema akisifiwa, tembo hulitia maji"
    Kadri siku zinavyokwenda ndivyo umaarufu wa CHADEMA unavyoongezeka na kwa ukweli mkiendelea hivyo mwaweza kuwa chama mbadala cha kushika dola hivi karibuni.

    Wasiwasi wangu ni wanachama wapya mnaowapokea na kuwapa position kwenye chama.
    Kwa kuwa CHADEMA kinakua kwa kasi, mtapata wanachama ambao lengo lao si mageuzi kama sera zenu zinavyodai bali ni kutafuta kimbilio la maslahi yao na ubinafsi wao pindi CCM itakapokuwa imeanguka rasmi.

    Kuweni waangalifu na wakimbizi wa kisiasa, wengine siyo wazuri, watageuza chama chenu kuwa chama cha mafisadi na wababaishaji kama ilivyo CCM.

    Aidha ninawashauri muwe tayari kumuadabisha mtu yeyote bila kujali position yake ktk chama pale anapokengeuka na kuacha misingi ya chama, mkifanya hivyo mtaondoa dhana ya kulindana inayokivunja CCM na mtajijengea imani zaidi kwa wanachi na mwanachama yeyote anayejiunga atajua kuwa ninyi siyo chama kingine cha siasa bali chama cha wawajibikaji.

    Nawasilisha!
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Orait orait.
    Umesomeka.
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kweli chama kinapokuwa mapandikizi huwa ni mengi ili kuweza kupata nyeti na kupanga mipango ya kuvuruga chama. Hilo ni angalizo zuri sana, lakini kwa taarifa yako CDM ipo vizuri kwenye upande wa habari.
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,788
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Umesema kweli tupu mkuu lazima kuwa makini na wakimizi wa siasa hasa za magamba
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    nice one!nadhani kuna watu hata wakiomba uanachama inapaswa kuwakatalia.sijui katiba inasemaje abt that,bt it is a necessary evil!
     
  6. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    your a man.that wat we need.
     
  7. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ninamashaka na hilo pia.
     
  8. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni ushauri mzuri mkuu nafikiri utafanyiwa kazi
     
  9. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakupongeza kwa ushauri wako. Natazamisha kuwa matazamio ya wananchi kwa CDM na anguko la CCM zina msingi mmoja tu MFUMO. Mfumo wa CCM ni wa kurithiana na kujuana si kwa taratibu za chama mfano familia ya Makamba:- Januari, yule wa vodacom, Tambwe hiza, Mary Chatanda na BMW ya JK; Rost tam, Lowassa na washikaji kibao. CDM ni mfumo wa chama ndiyo unajidhiti siyo mtu.

    Hata hivyo ni kweli unaweza kuvamiwa na mamluki ni matumaini yangu mfumo wa CDM una uthibiti endelevu
     
  10. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Thanks an a half
     
  11. l

    lugendosisty Senior Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    keep it up!
     
  12. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Naunga hoja Mkono kbs! Na bila shaka nami nasisitiza hoja ifanyiwe kazi kama ilivyoangusha thread yenyewe na bila shaka tutashila hatamu Kitaifa.
     
  14. g

    gambatoto Senior Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well said:dance:
     
  15. Kifimboplayer

    Kifimboplayer JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2015
    Joined: Nov 24, 2013
    Messages: 1,336
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. l

    lukelo sakafu JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2015
    Joined: Feb 19, 2015
    Messages: 2,941
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    napita tu
     
Loading...