Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kikiendelea hivi kitakufa natural death

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUA GAMBA, Jun 22, 2011.

  1. V

    VUA GAMBA Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama kilichojiita eti cha demokrasia na maendeleo, kimebainika kuwa hakina demokrasia yoyote. Kwenye maandamano ya Arusha walishawishi watu kuingia mtaani kusaka haki zao (mimi sikuenda kazini ili nishiriki kikamilifu)

    mbunge tuliyemuamini sana Godless Lema akasisitiza kuwa ni heri kufa ukiwa unapigania haki yako kuliko kufa kwa malaria au typhoid (ushahidi ninao).

    Mary chatanda alitupiwa lawama akionekana ndiye tatizo, na watanzania wengi tukalazimishwa kuamini hivyo bila kujua upande wa pili kuwa viongozi wa kitaifa wa chadema walikuwa sehemu ya tatizo.

    Chadema walitumia kigezo cha Marry Chatanda kupiga kura kuharamisha matokeo, wakati wao walimtumia Lucy Owenya wa Moshi mjini kupiga kura kumchagua m/kiti wa halmashauri ya HAI.

    Jamani huu ni unafiki usiomithilika. Yani kutujaza ujinga wakati mnaujua ukweli ni dhambi hata mbele ya Mwenyezi Mungu.

    Lakini kilichonisikitisha zaidi ni kuona eti chadema wamekubali matokeo ya umeya wa Arusha kwa kushauriwa na Kohler.

    Huku ni kuzisaliti roho za mashujaa wetu waliotupigania, na kuwakatisha tamaa wananchi tuliokuwa nyuma yenu.
    Nasisitiza kuwa ikiwa CHADEMA wataendelea hivi, chama hiki kitakufa NATURAL DEALTH.
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Ukiona Ngedere mjini usipate taabu kujua kafika fikaje...jua ana wenyewe! usimwangushe aliyekufuga bwana Ngedere!
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Acha unafiki wewe.Ulitaka wafanyeje? Waache wananchi wa Arusha tuendelee kukaa na marundo ya taka mitaani? Bajeti ya halmashauri isipitishwe? Ulitaka nini? Unajifanya mwanachadema kumbe ni mnafiki? Ulitaka CCM waache umeya,unaibu meya na uongozi wa kamati zote kwa chadema? Utakuwa ni usuluhishi wa aina gani huo? Ukiwa mkweli ni lazima ukubali kuwa kwenye mazungumzo ya usuluhishi popote penye mgogoro ni lazima ukubali principle ya Lose something and gain something at the same time.Chadema wamelose umeya kwa CCM na wamegain Unaibu meya,awali CCM iling'ang'ana uchaguzi umekwisha na chadema wamepoteza kila kitu.Ulitaka mwafaka wa aina gani wewe? Ulitaka Chadema waingie mitaani na mapanga na mashoka?? Nasema tena acha UNAFIKI.Tuachie Arusha yetu,wewe ni mnafiki na mzandiki.
     
  4. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mtazamo wako tu!
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye red

    uliwahi kuhudhuria elimu ya watu wazima? au wewe ni mwehu
     
  6. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 180
    Mimi sina undani wa sakata hili, lakini on the face of it kama taratibu za kisheria zilivunjwa kwa kumweka Chitanda kupiga kura, ilibidi walisimamie kufa na kupona because it involves a point of law!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. V

    VUA GAMBA Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sihamii CCM wala CUF. Nitaendelea kubaki CHADEMA, lakini nitasimamia ukweli daima.
     
  8. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Sijaelewa CDM inahusika vipi kuvunja democrasia na maandamano ya Arusha...unamis link ya maelezo yako.
     
  9. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema is a complex function, baby.

    ongelea ccm au vyama vingine, si chadema.
     
  10. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Heri wewe umegundua utokako na uendako,hivi wale waliokufa kwa ushawishi wa kijinga leo hii kama tukiwapelekea meseji ya nini kinaendelea halafu tuwahuishe na tuwape kadi za chadema unafikiri watazikubali? hiyo ndio mission town, watu wanaishi kwa migongo ya watu.wewe kufa mimi nisurvive. watu watashawishiwa kufanya maandamano haramu ili wajanja wapate la kusema na wajinga waishie selo au kufa.
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe, Ushauri unatakiwa upokelewe na ufanyiwe kazi lakini usitumike kufanyia maamuzi yanayo mfurahisha mtoa ushauri. Ila hata wewe nahisi ni mtu usiyejua unafanya nini, kwanini uliamua kutokwenda kazini ili uandamane kama unafahamu kwamba chadema ni wanafiki na wao walimtumia Lucy Owenya wa Moshi mjini kupiga kura kumchagua m/kiti wa halmashauri ya HAI? mimi nahisi umetumwa uandike upupu hapa jamvini ili wanachadema waonekane mapunguani kama wewe. Ulikuwa na hoja nzuri lakini umeniuzi kwasababu inaonyesha siyo mtu makini kwasababu huwezi kushiriki kufanya jambo ambalo hata wewe wajua siyo sahihi.
     
  12. V

    VUA GAMBA Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa naamini kile nilichokuwa nadhania kwa muda mrefu tangu nijiunge na CHADEMA, kuwa chama hiki hakitetei maslahi ya umma, bali kinatumia nguvu ya umma kutetea maslahi ya wachache (viongozi ambao wengi wao ni wachaga).Nashukuru kuwa umetamka mwenyewe kuwa CHADEMA walikuwa wanataka madaraka Arusha, na si kutetea wananchi. Mnaua wananchi, mtamuongoza nani.? Kama mmeua watatu jwa kupigania umeya, kwenye urais si mtaua nusu ya TANZANIA?? Demokrasia gani hiyo ya kinafiki.?Hoja zako ni mufilisi ndugu yangu. Eti ulitaka wananchi wa arusha waendelee kuteseka? Kwani wakati mnayafanya hayo hamkujua mtawatesa wananchi?? That is weak argument. WANAFIKI WAKUBWA nyie!
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa nini ubaki kwenye chama kinacho-face natural dearth?
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
  15. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    degreeee si zako na familia yako acha ujinga degreeee kitu gani jenga hoja kama unadegreeeeeeeeee nying halafu unashindwa kujenga hoja ulizipata kitandani nini?
     
  16. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CDM haitabadilika na haitakufa.....natural death na siyo dealth utakufa wewe na magamba wenzio....

    hata undani wa suala la Meya Arusha haujaujua bado na hata viongozi wa kitaifa hawajatolea taarifa rasmi..taarifa ulizonazo umezipata kwenye vijarida vya magamba...subiri tamko la Chama utashangaa!
     
  17. K

    Kikwebo JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 351
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nyie si mlisema hii nchi haitotawalika kama pipoooooooooooooooooooooz power isipo fuatwa! kumbe ulikuwa unaomia enhe!!! tena hapo ni Arusha tu, je kama ingekuwa nchi nzima ingekuwaje?. Kauli mbiu hii imejulikana kama ni feki.

    Kikwebo.
     
  18. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Join Date : 14th May 2011
    Posts : 19
    Thanks 0Thanked 0 Times in 0 Posts

    Rep Power : 0

    Ngedere kaingia mjini usiulize katoka wapi?
     
  19. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Exactly! on arguments we just exchange ideas,opinions.views in a mutual and acceptable standards,abusing is a syndrome to ctrical immaturity
     
  20. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wale wale wazee wa posho.........achana nae huyo..........maelezo yake yanajichanganya!
     
Loading...