Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema - Kigoma mjini (picha)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Quinine, Sep 9, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Pichani ni mgombea Ubunge wa jimbo la Kigoma Mjini kupitia chama cha CHADEMA,Bw.Ally Khalfa Mleh


    [​IMG]

    Mgombea Ubunge wa jimbo la Kigoma Kaskazini,Mh.Zitto Kabwe akisisitiza jambo wakati alipokuwa akimnadi mgombea Ubunge wa jimbo la Kigoma Mjini,Bw.Ally Khalfa Mleh wakati wa uzinduzi wa kampeni za chama hicho mjini humo katika uwanja wa Community Center,Mwanga,Kigoma mjini mapema jana.

    [​IMG]
    Wanachi waliojitokeza kwa wingi kwenye uzinduzi wa kampeni za chama hicho​


    [​IMG]
    Mgombea Ubunge wa jimbo la Kigoma Kaskazini,Mh.Zitto Kabwe akiwahutubia wananchi wa Kigoma Mjini wakati wa uzinduzi wa kampeni wa chama hicho mjini humo katika uwanja wa Community Center,Mwanga,Kigoma mjini mapema jana.​

    [​IMG]
    Wanachadema kabla ya uzinduzi rasmi wa kambeni yao ndani ya Kigoma Mjini kwenye uwanja wa Community Center,Mwanga,Kigoma mjini mapema jana.​

    [​IMG]
    Wagombea Udiwani wa chama cha CHADEMA katika picha ya pamoja mjini Kigoma wakati wa kutambulishwa rasmi kwenye uzinduzi wa kampeni za chama hicho kwenye uwanja wa Community Center,Mwanga,Kigoma mjini mapema jana.​

    [​IMG]

    Mgombea Ubunge jimbo la Kigoma Kaskazini kupitia chama cha CHADEMA akiwasili na mgombea mwingine wa chama chake kupitia jimbo la Kigoma mjini,Bw.Ally Khalfa Mleh kwenye uwanja wa Community Center,Mwanga,Kigoma mjini mapema jana.

    [​IMG]
    Baadhi ya watu wakiwemo wanachama wa chama CHADEMA waliojitokeza uwanja hapo kusikiliza mchakato mzima wa sera za chama hicho .​


    [​IMG]

    Pichani ni uzinduzi rasmi wa kampeni ya chama cha CHADEMA ndani ya Kigoma Mjini kupitia mgombea wa kiti cha Ubunge,Bw.Ally Khalfa Mleh kwenye uwanja wa Community Center,Mwanga,Kigoma mjini mapema jana.​
     
  2. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Safi sana ndugu zangu
    Tupo pamoja
    Kampeni njema
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kila la heri CHADEMA
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Wow! Hapa inapendeza kweli. Kigoma hakuna kulala mpaka kieleweke, no wonder hali kama hii ndio imesababisha ccm kutompumzisha Jk japo ni mgonjwa.
     
  5. MAWANI

    MAWANI Member

    #5
    Sep 11, 2010
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo Mwanza mambo yalikuwa mazito zaidi. watu zaidi ya 4000 walihudhulia. wakati CCM inabeba wananchi kwa magari, leo wananchi walilipa naili zao wenyewe kuja kwenye mkutano!! Nawatakia mafanikio CHADEMA
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Jamani tuleteeni picha. Hapakuwa na wapiga picha?

    Nasikia lile pingamizi alilokuwa kaweka Masha limeamsha hasira sana kwa wakazi wa Mwanza kiasi kwamba wameamua kuwa watamuadhibu.
    Please mtujulishe zaidi kimetokea nini na hali ikoje?
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kigoma mjini tuko wote tafadhali. Hatulali mpaka kieleweke. Jiwekeni tayari kulinda kura zenu, simpendi huyo kibaraka wa Lowasa na Rostam Aziz anayeitwa Selukamba.
     
  8. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niimeona ITV Dr Slaa akiwa Busanda; ilikuwa funika mbaya; mwenye habari zaidi alete; naona kabisa na niseme kwamba msishangae na sasa naona itakuwa hivyo Dr Slaa come 1st Nov, ktk vituo atashinda, wilayani ataongoza, ktk tume kutangaza watakuwa na kigugumizi; by then wananchi watakuwa macho; had Nov 3, atatangazwa rasmi kuwa mshindi wa urais.

    Kuna kitu kikubwa; Slaa hajafika mikoani; yuko vijijini tu kwa sasa; hajakanyaga Morogoro,Dodoma,Singida, Arusha, Shinyanga, Mwanza (mijini makao makuu ya mikoa). Second round ni kwenda kukamata; naamini sasa Slaa anachukua; strategy yake ufanisi wake nilikuwa nautathimini ni 95% (efficiency ni 95% ktk mazingira yetu ya ufisadi) mpaka nchi zingine zitakuja kuzisoma ili ikazitumie
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Meanwhile sisi tunachana mbuga vijijini kumsaidia kumnadi na aiseeeeee anakubalika kikweli!
     
  10. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    MF kanyaga twende hakuna kulala mpaka kieleweke ccm mpaka waipate ilyomnyoa kanga manyoya
     
Loading...