Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kiboko!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mta pter, Jun 26, 2012.

  1. M

    Mta pter Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka Wenje,yule mbunge wa nyamagana,leo kanitamanisha,bora mjengoni wakabaki wabunge wa Chadema peke yao,kuliko wabunge wote wa Ccm..! Kachangia vizuri sana,,,suala la ukubwa wa Balaza la mawaziri tz..! !. Sijaona ata 1 wa ccm anagusia iyo issue,,eccept wanaishia kupongezana tu!! Ongera Wenje!
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wabunge wote wa kambi ya upinzani siku zote ni viwango sana tu.
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    CDM hamna kitu .... kilichobaki ni kurudia na kuibua hoja zilezile kila kikao cha bunge
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    wabadirishe hoja za nini wakati matatizo yetu ni yaleyale.
     
  5. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180

    Mbona hutumii kichwa? Sasa kama hoja haijafanyiwi kazi na serikali dhaifu unataka wasirudie?
    Kwa hiyo wewe unaona ccm ni wakali?
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahaaa,,,,umejibu hoja kiakili sana,,,,,
     
  7. z

    zamlock JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sasa kaka umesahau alivyo wachana wa kuu wa mikoa kuwa wameenda kula kiyoyozi bungeni na serikali kuingia ghalama kubwa sana kuwa hudumia wakati wangekaa mikoani uko na kufuatilia mjadala huu kwenye tv zao
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    sio wakali.. CCM ni chama makini .... hakuna ukanda.. ukabila.. udini...
     
  9. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    ccm wamebaki kusinzia na kupiga makofi
     
  10. k

    kitero JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wizi ni ulele ule,maskini bado wanaongezeka,kilimo kwanza bado kinarudi nyuma wanafunzi bado wanakosa mikopo,bado haki za wazee hazitelekezwi,bado unasikia huo uozo wa watanzania huko Uswiz,bado unataka tutoe hoja mpya?Unataka tuzungumzie kuwa kama Marekani na Uingereza?
     
  11. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Wakati wenje anachana magamba kamera ya tbc ilimuonesha mzinzi ncheba akilamba midomo mithili ya kenge kaona yai,akatitamani apewe maiki atukane.
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Hivi kwa akili yako ndogo na dhaifu matatizo ya watanzania yamebadilika?
     
  13. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Kura yangu haikwenda bure kwa wenje
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamani nimejaribu sana kukata shingo ili nimuone Mhe SimbaChawene pale sebuleni lakini nimeshindwa.

    Kuna yeyote mwenye taarifa zozote juu yaake na mahudhurio yake kule Bungeni Domz tangu mkasa wa kule Aqua Restuarant kule Singida???
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Njiwa uwa kazi yake ni kula mavi, nadhani ndio madhara yake nayaona.
     
  16. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha utumwa wewe,ni mbuge gani wa ccm kaja na hoja mpya zaidi ya akina Deo na Mpina ambao kwa ukweli wao wa kutetea maslahi ya umma leo wanaonekana ni wasaliti kwa chama.
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Twende kwa hoja mkuu, use your head not your heart!!!
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Endeleeni kuwadanganya hao wajinga wajinga......mwenye akili anajua kuwa mmeishiwa hoja na mmezidiwa ndio mana mnakimbilia kuingiza udini kwenye nchi yetu!......nakuhakikishia hata hili pia hamtafanikiwa.
     
  19. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    umemjibu vema
     
  20. D

    Danho Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani akili yako sawasawa na jina lako
     
Loading...