Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Kiboko.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Panga La Shaba, Apr 12, 2011.

  1. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waalianzisha harakati za ufisadi serikali ikapepesuka mpaka ikavunjwa na waziri mkuu kujiuzulu,wamekuja na maandamano nchi nzima CCM ikapepesuka,mpaka katibu mkuu kujiuzulu,CCM fumu fumu...wamevunjaaa.......ama kweli CDM chama makini...
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    vyama vya misimu tu kama umande.
     
  3. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa, msimu wa kwanza kuvunja baraza la mawaziri; msimu wa pili kufumuafumua CCM na msimu wa tatu kuchukua DOLA
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kushika Dola ndio mtakusikia tu , uwezo huo hawana CDM , october 2010 mliangukia pua bado hamkomi tu
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Naamini uko sarcastic! No?
     
  6. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wALIKATAA KUWEPO KWA ufisadi...Sasa hivi ndio wanaamka na kuwatimua mafisadi kwenye genge lao!
    CCM bila CDM ni mzoga!
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli we HeadMaster!
     
  8. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Nimeipenda hii comment.
     
  9. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr Slaa alisema siku nyingi kuwa Kikwete anatekeleza maagizo yake(CHADEMA)
     
  10. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Hata CCM hawakuwa na uwezo wa kushika dola toka 1995, uchakachuaji tu ndio unawasaidia.
     
  11. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesahau issue ya katiba mpya. Ingawa Kikwete anataka kuwahadaa wananchi kwenye hili kama draft ya mswaada wake inavyoonyesha. Lakini upepo unaendea vibaya kwenye mijadala ya mwanzo tu.
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hahahaha!!!

    chama cha msimu kimeleta balaa!!

    na bado kuna misimu kibao inakuja.

    watakoma wenyewe!!!

    bila maisha bora waliyotuahidi (ambayo nauhakika 100% ni ndoto under ccm) watafia mbali soon.
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ccm wanatamani Mungu azuie kusiwe na misimu!!!
     
  14. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Heheheheheh! I am in love with CDM whether you like it or not, and there is nothing, absolutely nothing you can do about it!
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Naona mpaka font colour kijani...
     
  16. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Umejibu vema. Keep it up.
     
  17. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata Himaya ya Roma haikujengwa sikumoja, pamoja na wizi wa kura bado mmeipata, ila siku itafika na DOLA itakamatwa na kuwa mali ya Chadema.
     
  18. p

    plawala JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msimu wa 4 si tu CDM itaunda serikali halali lakini itakuwa serikali bora zilizowahi kuwepo tangu uhuru 1961.
     
  19. J

    Jwagu Senior Member

    #19
    Apr 12, 2011
    Joined: Jul 19, 2007
    Messages: 156
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    chadema mlijitahidi ila maandamanao na kuwadanganya wanafunzi wazomee na kuleta fujo sio hulka ya watanzania.
     
  20. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wewe muache,mbaka asikie kitu kimeingia ndiyo atajua maana yake ni nini!!
     
Loading...