Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kiboko yao

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MAGEUZI KWELI, Aug 7, 2011.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Uliteuliwa kwa mujibu wa katiba ya chama na ukakubali kuifuata katiba ya chama na Sasa unaona haya kuitetea na kuifuata katiba ya Chama..Dawa yake ni SAWA NA SIAFU WALIOINGIA NDANI YA NYUMBA. FAGILIA MBALI NA LAANA JUU.Ni lazima chama kiheshimiwe na katiba ya chama ifuatwe..This is democracy and always democracy is not an easy investment, Needs qualified people to the right time and right position.There if you are thinking of benefit on the other side remember Sime ya Mmasai which cuts both side..PEOPLE S POWER AND WE ARE ON POLITICAL RALLY TO WIN THE CHANGES.
     
  2. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Hiki c chama cha Magamba, hapa people wako serious mwanawane oooohhhhhh!!!!!
    Watu wamenyolewa mwanawanee alaaaahhh!!!!!
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,961
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Yap ndo manake, ukileta ubishi wakati unaishi kwenye nyumba ya kupanga lazima uhame nyumba!
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    wamechinjia baharini........wakafie mbali kabisa
     
  5. M

    MSEJA Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema mpo juu sana! siyo kama hao magamba wanaoleana sana, ukicheka na nyani utavuna mabuwa. Hao watakuwa walikuwa ni wafuasi wa magamba afadhali kama wamevuliwa kwani walikuwa wanatukwangua tulipokuwa tunakutana nao. Safi sanaaa Chadema mwendo ni huo huo tu!
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,473
    Likes Received: 9,222
    Trophy Points: 280

    Lazima mtumie lugha za wenzenu hata kama hazipandi sawa sawa? Si ungeandika Kiswahili ili ueleweke au na chenyewe kinapiga chenga? unanchekesha!
     
Loading...